หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27549 ครั้ง)
เคนว่าพี่เหรอ
ว่าไงๆๆๆ  เหลือบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ให้ 23 ขาดตัว

ไม่ได้บอกผ่านนะเนี้ย

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคนว่าพี่เหรอ
ว่าไงๆๆๆ  เหลือบ
เปล่านะค้า พี่หมีน่ารักจะตาย กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แค่ 23 เองเนาะ  ลันล้า

มีบัตรประชาชน ๘ ปีแล้วเนาะ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พี่หมี  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หยาบคายมาก  โวย

เกย์ออก น้องอรแต่งงานได้แล้วสินะคะ

รักแมวค่ะ
Happy Birthday na ja กรี๊ดดดดด

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ช้าไปหน่อย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

HBD. มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ

น่ารักอย่างนี้ตลอดไป  ยิ้มน่ารัก
อายุหมีเหลืออีก 15 ใช่ไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
๑๖ ครับ

วันเกิดหมีนานจังเลยครับ

หมีโหดดดด  เกย์ออก

สสวก.ครับ ขอให้หายหมีเร็วๆ ถ้ายังไม่หายให้ปรึกษาหมอแมว
และก็เหมือนข้างบนๆครับ สมหวังทุกประการ หมีโหดดดด

อ๋อ เพิ่งรู้ว่าบาทาข้างบน {หมีโหด}นั่นของหมอแมว

หมีโหดดดด

HHBD

หมีเอ๋ยหมี เลี้ยงลูกมาจนใหญ่ ไม่มีนมให้ลูกกิน ลูกร้องโฮกแฮ่ หมีก็พาไปขุ้ยดิน ทำมาหากินตามประสาหมีเอย..

หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8