หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27539 ครั้ง)
แล้วก็ทนสองเท่าด้วย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สสก

ด้วยคนครับผม

(แจ๋ว แจ๋ว)  คิดอะไรก็สมหวังเน้อ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ หมี

ทหารเกณฑ์
วันเกิด ผมก็ดีใจด้วยครับ

จ้ะ  ยิ้มน่ารัก หมีโหดดดด

และขอให้มีความสมบูรณ์และความสมดุลตลอดไปครับ

สาธู เพี้ยงๆๆๆ  หมีโหดดดด

สสก

ด้วยคนครับผม

(แจ๋ว แจ๋ว)  คิดอะไรก็สมหวังเน้อ

ขอบคุณค่ะ เช่นกันๆ หมีโหดดดด

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ หมี

โฮกกก อยากกินข้าวหมกไก่จัง หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูท่าหมีจะได้โอกาสปั่นนะครับ หมีโหดดดด
 กร๊าก

โตก็  กรี๊ดดดดด

งั้นเดี๋ยวช่วย (อิอิ)

HBD หมีโหดดดด
สวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ  มีความสุขมาก ขอให้15ทุกปีเลย
 (อิอิ)

มีความสุขเนอะวันเกิด  ... อยากจะปั่น  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นเดี๋ยวช่วย (อิอิ)

HBD หมีโหดดดด
สวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ  มีความสุขมาก ขอให้15ทุกปีเลย

ขอบคุณค่ะพี่โต  หมีโหดดดด

ปั่นโดยไตร่ตรองไว้ก่อน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ฮูเร่ื  ปั่นได้โล่  หมีโหดดดด

วันเกิดหมี ขอให้ตูมีความสุข ไอ้มืดหมี

โอ๋ๆๆ หมีก็มีความสุขด้วย แบ่งกันมีความสุขเหอะนะ ยิ้มน่ารัก

ทหารเกณฑ์
มามีความสุขร่วมกันไหมคะ  จ๊วบ

มามีความสุขร่วมกันไหมคะ  จ๊วบ

หมีโหดดดด  เริ่มจะเข้าใจคำว่า หมีจริงๆ

ฮิ้ววว

เข้าใจว่าไรยะ  โวย

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8