หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27545 ครั้ง)

ฉลองครบรอบ 1 ปีของแฟลชตัวนี้  หมีโหดดดด

มีอีกเพลงนึงนะ พี่แอน  กร๊าก หมีโหดดดด

หมีโหดดดด

ขอให้ ขาวๆ นะครับ ฮิ้ววว

ปกติอรก็ไม่ดำนิคะ  ชิ หมีโหดดดด

ขอบใจเคน เหลือบ หมีโหดดดด

ลันล้า  สสวก. จ้า

มีความสุขมาก ๆ หมีอย่างนี้นานเท่านาน 

ปลื้ม   ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงค่ะ 

ขอบคุณค่ะ ว่าแต่ไหนหมีคะ มีแต่นางฟ้า  หมีโหดดดด

หมีโหดดดด .........

BD .... ค่ะ พี่หมีอร

ขอบคุณค่ะ  หมีโหดดดด

แม่อายุขวัญตา น้องเอ่ยพี่มา นั่งทำตาปริบๆ น้องอายุ ... ... ทำไมยังหมีห์

สุขสันต์วันเกิดนะครับ หมีโหดดดด
ขอให้ได้เป็นน้องอรสมใจ สู้โว๊ย~ กร๊าก

พี่ๆเยอะเลยค่ะพี่โต มีทั้ง พี่แอ๊น พี่เคน พี่นานา  กรี๊ดดดดด หมีโหดดดด

แก่แล้วนะอร (อิอิ)

สสวก

หยาบคายมากค่ะ  โวย

สุขสันต์วันเกิด หมีโหดดดด

ด้วยรัก จากใจ ด้วยน้ำใจ จากนิ้ง

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ขอบคุณจากใจจ้ะ  หมีโหดดดด

มีความสุขมาก ๆค่ะ

สวยตลอดไปค่ะ  (อิอิ)

สวยอย่างพี่เรียกสวยอมตะค่ะ  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด

สวยน้อยลงบ้างก็ได้นะคะ
เดี๋ยวคนอื่นจะอิจฉา  หมีโหดดดด

น้องพีชอิจฉาในความงามของพี่ชิมิเคอะ  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ เจ๊หมีๆๆๆ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ขอให้หมีเจริญๆ ออกลูกหมีหลานหมีมาเยอะๆ

หลั่งจะขอพี่แต่งงานเหรอคะ  หมีโหดดดด

HBDครับ หมีโหดดดด

ขอให้รักหมอแมวต่อไป

รักจนตายแหละค่ะ  จ๊วบ หมีโหดดดด

สสวก. ครับ พี่หมีโหด  หมีโหดดดด

โฮหห แต๊งกิ้ว  หมีโหดดดด

สสวก  พี่หมีอนด้วยคนค่ะ ^^

เฮ้ย อวยพรใครเคอะ ฮือๆ~ หมีโหดดดด

แฮปปี้ด้วยครับ

ปล.มีเพลงหลอนๆมาอีกตามเคย  ง่ะ

ขอบคุณค่า  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดนะครับน้องอร หมีโหดดดด
แตกเนื้อสาวแล้วสิปีนี้ ดีมากๆ จะได้หายหมีซะที

ขอบคุณค่ะพี่สาม น้องอรจะเลิกหมีแล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีความสุขมากๆ สวยวันสวยคืนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีความสุขมากๆ สวยวันสวยคืนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไม่คืนได้ไหมคะ  กร๊าก หมีโหดดดด

หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
 ยิ้มน่ารัก
สวยตลอดกาลก็ได้ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอให้มีแฟนหน้าตาดีเหมือนพี่นะ

สุขสันต์วันเกิดนะพี่อร  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ช้าไปหน่อยแหะๆ  ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
ขอให้มีแฟนหน้าตาดีเหมือนพี่นะ

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) คิดหนักค่ะพี่โบว์  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดนะพี่อร  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ช้าไปหน่อยแหะๆ  ยิ้มน่ารัก

ไม่ช้าหรอกจ้ะ ขอบใจนะ  ยิ้มน่ารัก หมีโหดดดด

น้องหมีเอ๊ย อี๋~
14อีกครั้ง(ที่เท่าไหร่ล่ะ)
 หมีโหดดดด       หมีโหดดดด  
 หมีโหดดดด       หมีโหดดดด  
 หมีโหดดดด       หมีโหดดดด     BD จ่ะ
น้องหมีเอ๊ย อี๋~
14อีกครั้ง(ที่เท่าไหร่ล่ะ)

เพิ่ง14 ปีที่แล้วเอง  งง  หมีโหดดดด

หมีโหดดดด       หมีโหดดดด     BD จ่ะ

หื่น หมีโหดดดด

สสวก. ค่าน้องหมีอร

15 แล้วสินะเรา  เกย์แอบ

ขอให้สวยๆ รวยๆ และ หมอแมวใจอ่อนซะทีนะคะ  (อิอิ)

Life isn't always made to order.
สสวก. ค่าน้องหมีอร

15 แล้วสินะเรา  เกย์แอบ

ขอให้สวยๆ รวยๆ และ หมอแมวใจอ่อนซะทีนะคะ  (อิอิ)

ขอบคุณค่ะ
หมอแมวใจอ่อนแล้วค่ะ (ข่าวใหม่)

วันเกิด ผมก็ดีใจด้วยครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
และขอให้มีความสมบูรณ์และความสมดุลตลอดไปครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8