หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27551 ครั้ง)
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ลันล้า  สสวก. จ้า

มีความสุขมาก ๆ หมีอย่างนี้นานเท่านาน 

ปลื้ม   ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงค่ะ 

เลวยั้นเงา
 หมีโหดดดด .........

BD .... ค่ะ พี่หมีอร
แม่อายุขวัญตา น้องเอ่ยพี่มา นั่งทำตาปริบๆ น้องอายุ ... ... ทำไมยังหมีห์

สุขสันต์วันเกิดนะครับ หมีโหดดดด
ขอให้ได้เป็นน้องอรสมใจ สู้โว๊ย~ กร๊าก

แก่แล้วนะอร (อิอิ)

สสวก
สุขสันต์วันเกิด หมีโหดดดด

ด้วยรัก จากใจ ด้วยน้ำใจ จากนิ้ง

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

มีความสุขมาก ๆค่ะ

สวยตลอดไปค่ะ  (อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันต์วันเกิดครับ โฮหหหหหหหหหหหหหหหหหหห   หมีโหดดดด

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด

สวยน้อยลงบ้างก็ได้นะคะ
เดี๋ยวคนอื่นจะอิจฉา  หมีโหดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ เจ๊หมีๆๆๆ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ขอให้หมีเจริญๆ ออกลูกหมีหลานหมีมาเยอะๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
HBDครับ หมีโหดดดด

ขอให้รักหมอแมวต่อไป
สสวก. ครับ พี่หมีโหด  หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 20:42 น. โดย eEarth » บันทึกการเข้า
สสวก  พี่หมีอนด้วยคนค่ะ ^^

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
แฮปปี้ด้วยครับ

ปล.มีเพลงหลอนๆมาอีกตามเคย  ง่ะ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
สุขสันต์วันเกิดนะครับน้องอร หมีโหดดดด
แตกเนื้อสาวแล้วสิปีนี้ ดีมากๆ จะได้หายหมีซะที
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8