หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27550 ครั้ง)
Happy birthday ครับ  หมีโหดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง
สวยๆ ๆ ๆ รวยๆ ๆ ๆ ครับ  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
Happy birthday ครับ  หมีโหดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โฮหหหหหหหหหห  หมีโหดดดด

โฮก โฮก โฮก โฮกกกกๆ
โฮกๆๆๆ โฮกกกก...กกกกก

ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ขอบคุณจ้ะป๋า จุ๊บๆ  จ๊วบ  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง
สวยๆ ๆ ๆ รวยๆ ๆ ๆ ครับ  หมีโหดดดด

เพี้ยง  หมีโหดดดด

ขอบคุณค่ะลุงอ๋าห์  จ๊วบ จ๊วบ หมีโหดดดด

โฮหหหหหหหหหห  หมีโหดดดด

โฮก โฮก โฮก โฮกกกกๆ
โฮกๆๆๆ โฮกกกก...กกกกก

ยิ้มน่ารัก

โฮกกกกก โฮหหหห โฮกก ฮากก
ฟืดดด ฟาดดด ฟืดดดดดด ฟาดดดดดดดด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
HBD จะ  หมีโหดดดด

สวย ใส ไร้สติที่ติ นะ  หมีโหดดดด

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จทุกอย่างที่หวังหล่ะ  หมีโหดดดด  หมีโหดดดด  หมีโหดดดด

จ๊วบ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
<a href="http://share.iannnnn.com/meebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/meebd.swf</a>

ฉลองครบรอบ 1 ปีของแฟลชตัวนี้  หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก เพลงประกอบสุดยอดความฮาเลย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เสียงใคร  งง

Las Noches Rubicundior
 หมีโหดดดด

ขอให้ ขาวๆ นะครับ ฮิ้ววว

เสียงร้องโหยหวนมาก  กร๊าก
ทั้งเพลงมีแต่ หมี โหด  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
เสียงลุงถลอก  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เสียงลุงถลอก  หมีโหดดดด

นึกว่าเสียงสนุ๊กเกอร์ซะอีก  งง

นานๆ จะเข้ามาที
ใครไม่เคยได้ยินแสดงว่ายังอยู่ไม่ครบปี
ยินดีด้วยครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แสดงว่าผมไม่ละ...โว้ซินะครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8