หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday หมีอร จ้า  (อ่าน 27540 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะครับ
ขอให้คงความเป็น  หมีโหดดดด อย่างนี้ตลอดไปนะจ้ะ
แฮ้ปปี้ปรู้ดเดย์นะเค้อ  หมีโหดดดด ขอให้ สวยใสไร้ที่ติ ได้เป็นนางแบบสมใจนะเค้อ  หมีโหดดดด
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

็ฺHBD จ้ะ ขอให้หายหมีเร็วๆ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ขออำนาจแห่งหมีขาวขั้วโลก จงบันดาลพรอันศักดิ์สิทธิ์ ให้พบเจอแต่ความสุข ให้หมดทุกข์หมดโศกไร้โรคภัย   ให้เป็นที่รักของพ่อแม่ครูอาจารย์และเพื่อนฝูง ให้ความหวังที่ตั้งใจเป็นจริงได้ ให้เป็น  หมีโหดดดด ของแตกฟองต่อไปนานๆเอย สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

สุขสันต์วันเกิด

โฮกกกกก... หมีโหดดดด

งบน้อย
สสวก. HBD หมีอร แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ โฮกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบคุณมากนะค้าพี่ฉัก  กรี๊ดดดดด
เมื่อตอนเที่ยงคืนพี่ฉัหโทรมาอวยพรคนแรกเลย ขอบคุณนะค้า  จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ  หมีโหดดดด
อายุปีนี้ก็ครบ 15 พอดี เป็นนางสาวแล้ว
ดีใจจัง
พี่เร่ พี่นานา พี่แอ๊น ช่วยสอนวิธีถ่ายบัตรประชาชนให้ออกมางามๆหน่อยสิคะ  ยิ้มน่ารัก

แฮ้ปปี้ปรู้ดเดย์นะเค้อ  หมีโหดดดด ขอให้ สวยใสไร้ที่ติ ได้เป็นนางแบบสมใจนะเค้อ  หมีโหดดดด
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอเป็นนางแบบในใจพี่อู๋ได้ไหม โฮกกกก  หมีโหดดดด

็ฺHBD จ้ะ ขอให้หายหมีเร็วๆ  ฮิ้ววว

ขอบคุณค่ะพี่โอ้เอ้ อรเป็นหมีขั้นสุดท้ายแล้วค่ะ  หมีโหดดดด

ขออำนาจแห่งหมีขาวขั้วโลก จงบันดาลพรอันศักดิ์สิทธิ์ ให้พบเจอแต่ความสุข ให้หมดทุกข์หมดโศกไร้โรคภัย   ให้เป็นที่รักของพ่อแม่ครูอาจารย์และเพื่อนฝูง ให้ความหวังที่ตั้งใจเป็นจริงได้ ให้เป็น  หมีโหดดดด ของแตกฟองต่อไปนานๆเอย สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอบคุณค่าลุงชายคลอง อวยพรยาวมั่กๆ จ๊วบๆ  หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิด

โฮกกกกก... หมีโหดดดด

ไว้เรามาฉลองกัน 2 คนดีไหมคะที่รัก  จ๊วบ หมีโหดดดด

สสวก. HBD หมีอร แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ โฮกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

ใครแก่ฮ้า  โวย 15เองค่ะ  ชิ ขอบคุณค่ะ โฮกกกก  หมีโหดดดด

ปล. อีแมะหมีเยอะจัง หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ  หมีโหดดดด

ขอพลังจงอยู่กับท่าน  หมีโหดดดด

"พลังแห่งหมี "

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ  หมีโหดดดด

ขอพลังจงอยู่กับท่าน  หมีโหดดดด

"พลังแห่งหมี "

พี่แตนส่งหนุ่มๆมาให้กินมั่งสิเคอะ  ฮิ้ววว หมีโหดดดด

กระจู๋เต็มไปด้วยหมี

รู้สึกได้ถึงรังสีอำมหิตแปลกๆ   ง่ะ

HaPPY BiRTH DaY หมีอร อีกทีจ๊ะ  มีความสุขเยอะๆ หนุ่มแยะๆ คนไหนที่หมายตาไว้ขอให้ไม่พลาดจ๊ะ

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

กระต่ายโฉด !!!
กระจู๋เต็มไปด้วยหมี

รู้สึกได้ถึงรังสีอำมหิตแปลกๆ   ง่ะ

HaPPY BiRTH DaY หมีอร อีกทีจ๊ะ  มีความสุขเยอะๆ หนุ่มแยะๆ คนไหนที่หมายตาไว้ขอให้ไม่พลาดจ๊ะ

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

หมายตาเพื่อนกิฟน่ะ เมื่อไหร่จะติดต่อให้ล้ะ  กรี๊ดดดดด หมีโหดดดด

คนไหนที่หมายตาไว้ขอให้ไม่พลาดจ๊ะ

ประโยคอันตรายร้ายแรงเลยนะ เฮ้ย!?

งบน้อย
 ฮิ้ววว

งั้นพี่อุ้ยรายแรก

แฮบปี้  หมีเดย์      หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องหมีผู้น่ารัก  น่าชัง  น่าสงสาร  น่า......................

ขอให้มีความสุขและสมหวังในรักนะจ๊ะห์

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แฮบปี้  หมีเดย์      หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องหมีผู้น่ารัก  น่าชัง  น่าสงสาร  น่า......................

ขอให้มีความสุขและสมหวังในรักนะจ๊ะห์

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

จ้ะห์  หมีโหดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8