หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทาน"สงครามแดนฟอนต์"  (อ่าน 36257 ครั้ง)
หมีเองค่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เห็นมั๊ย  โวย

จมูกเธอดีจริงๆหมี

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 ฮิ้ววว แฮ่

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

แล้วตกลงทำไมยักษ์ต้องมีปีกเหมือนคิวปิดด้วยล่ะคะ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หมีจมูกดีเหมือน ....

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

Las Noches Rubicundior
หมอแมวนี่เป็น "ไอจ้อน"
เอ้ยยยย !!!!
ไอดอล (ฝ่ายชาย)
ของที่นี่เข้าไปทุกวันแล้วนะเนี่ย

แต่สำหรับผม ไอคอน(ไอดอล)ของที่นี่คือยักษ์แอนครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เกย์แอบ หมอแมวหวังไรจากพี่แอนเหรอคะ  เกย์ออก

หวัง ฟัน เจ้า   กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ้า อย่า หวัง
 ชิ

My Life, My Pride, is Broken
หมอแมวไม่ได้อยุ่ อายุรเวท เหรอ ง่ะ ไม่ใช่หมอฟัน  โวย

หมอแมวไม่ได้อยุ่ อายุรเวท เหรอ ง่ะ ไม่ใช่หมอฟัน  โวย
อายุรเวท (อายุรเวช) เป็นแพทย์แผนไทยครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นวดแผนไทย เกี่ยวด้วยมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

ปกติไปแต่แผนโบราณล่ะสิ
 เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12