หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทาน"สงครามแดนฟอนต์"  (อ่าน 36262 ครั้ง)
ป๋าเลย์มาเป็นโล่ปกป้องอรไว้ โอ้ววว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมอกิ๊พก็เขียนรูปได้
หมอแมวก็เขียนการ์ตูนได้

ที่คณะแพทยศาสคร์ มีวิชาวาดเขียนด้วยเหรอครับ
ฮิ้ววว

ป.ล. รออ่านต่ออยู่นะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตอนนี้อู้งานครับ....พรุ่งนี้ก็ต้องตื่น6โมงเช้าอยู่ดี... งานยังกองอีกปึกนึง เอาเวลามาวาดการ์ตูน เหวอ

ก็บอกแล้วว่าช่วงนี้เครียด เอือม

อย่าฆ่าหนูเลย ล้อเล่น

Las Noches Rubicundior
เห็นอุปกรณ์เฟิร์นแล้ว หมอแมวเพิ่มตัวละครเฟิร์นโหดเข้าไปด้วยซิครับ เป็นตัวแจกอุปกรณ์เวลาโศก เศร้า เหงา ฮา  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เห็นอุปกรณ์เฟิร์นแล้ว หมอแมวเพิ่มตัวละครเฟิร์นโหดเข้าไปด้วยซิครับ เป็นตัวแจกอุปกรณ์เวลาโศก เศร้า เหงา ฮา  ฮิ้ววว

ไม่ใช้เจ้าของ 7-11 นะคะ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
เร่เป็นซิฟิลิสนี่ครับ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เร่เป็นซิฟิลิสนี่ครับ กร๊าก
ฮือๆ~
 กร๊าก
ชอบๆ หมออะไรเนี่ยหมอห์มากๆ
ทิ้งตอนจบไว้ให้คนดูรอ  หมอแมวใจร้ายจริงๆ โหมดโหดเหรอคะ ฮิ้ววว
หมอต้องเรียนดรอว์อิ้งปีไหนครับ  ง่ะ
ถ้าจะไปเรียนหมอตอนนี้ชัาไปมั้ยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถ้าจะไปเรียนหมอตอนนี้ชัาไปมั้ยครับ
ช้าไปแล้วครับ ฮี่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตูเรียนศิลปกรรม 
ยังไม่ได้เท่านี้เลย อนาถจริงๆ  ฮือๆ~

Life isn't always made to order.
หมอแมวเป็นหมอรึเปล่าคะ -0-

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอ๊ะ ได้ข่าวมาว่าน้องหมอแมวจะเลิกเป็นหมอ มาเป็นแฟนน้องหมีอรแทนเหรอคะ  งง

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12