หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทาน"สงครามแดนฟอนต์"  (อ่าน 36276 ครั้ง)
เรื่องนี้ไม่อิงอะไรทั้งนั้นครับ แต่งล้วนๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 01:55 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก

ลุงอ๋าห์น่ารัก 

เลวยั้นเงา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 01:44 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

นึกถึงกระทู้ในเอ็มไทย
ที่สงสัยว่าตกลงตาหมอแมวนี่เป็นหมอจริงๆ หรือเปล่าฟะ
ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่สงสัยว่าตกลงตาหมอแมวนี่เป็นหมอจริงๆ หรือเปล่าฟะ
ง่ะ
เคยเอารูปรับปริญญาจากใบประกอบโรคศิลป์มาให้ดูแล้วไงครับ
 ฮี่ๆ
เอาเถอะครับ ถึงผมวาดรูปไม่เก่งไอเดียไม่ดีเหมือนหมอคนอื่น แต่ก็เป็นหมอจรืงๆนะครับ ฮิ้ววว

สุดท้าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 01:48 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

หมอแมววาดการ์ตูนด้วย  โวย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
จะบอกว่าวาดดี และเหมือนว่างกว่าหมอทั่วไปเท่านั้นเอง  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
มีตคราวหน้าใส่เสื้อกราวน์มาด้วยเลยค่ะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
จะบอกว่าวาดดี และเหมือนว่างกว่าหมอทั่วไปเท่านั้นเอง  ไอ้มืดหมี
ตอนนี้อู้งานครับ....พรุ่งนี้ก็ต้องตื่น6โมงเช้าอยู่ดี... งานยังกองอีกปึกนึง เอาเวลามาวาดการ์ตูน เหวอ

ก็บอกแล้วว่าช่วงนี้เครียด เอือม

(แจ๋ว แจ๋ว)

บลูยังไม่เคยเจอหมอแมว (จริงๆ แล้วก็ยังไม่เคยเจอใครเลยแหละ)
คืออยากทราบว่า หมอแมวนี่ศีรษะคงใหญ่มากใช่มั้ยคะ?

ไหนเค้าว่ากันว่า สมองแนววิชาการ กะความคิดสร้างสรรค์มันอยู่คนละด้านกันไง
แบบนี้แสดงว่า หมอแมวสมองใหญ่ทั้งสองด้านเลยสิคะ

กรี๊ดดดดด

Life isn't always made to order.
จะว่า  หมอแมวหัวโตเหรอครับ  โอ้โฮ  ใจร้ายมาก   (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แสดงว่าถึงหมอแมวหายไปเป็นช่วงๆแต่หมอแมวก็ติดตามเรื่องราวของแตกฟองมาโดยตลอด เก็บข้อมูลได้เนียนมากครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:36 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ง่ะ

ปกติครับ เหมือนอย่างพี่ที่ทำเว็บ Rotfaithai.Com ด้วยกัน แกเป็นนักกายภาพบำบัดที่ศรีราชา แต่ฝีมือถ่ายรูปของพี่แก ระดับเทพเลยครับ ยังกะเรียนพวกศิลปกรรม สถาปัตอ่ะ  โห

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12