หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าน Touch ต่อด้วย H2 (อาดาจิ)  (อ่าน 41135 ครั้ง)
ผมไม่อ่านการ์ตูน... ผิดปกติรึเปล่าครับ  ง่ะ

ไม่ผิดครับ... ผมเห็นเพื่อนผมที่เป็นเกย์ ส่วนใหญ่ไม่ชอบเล่นเกม ไม่ชอบอ่านการ์ตูน
แต่ผมไม่คิดว่าเพื่อนผมผิดปกติ
ไม่ใช่เกย์นะ  ง่ะ
เคยอ่านแต่แบบนี้  ท่าทางไม่รู้จัก  (อิอิ)

ว่าแต่เห็น Touch มาตั้งนานแล้วนะ
ยังอยู่อีกเหรอ  โห
ไม่ใช่เกย์นะ  ง่ะ

และไม่อ่านการ์ตูน

ไม่ผิดปกติหรอกครับในสังคมทั้งหมด
แต่ถ้าเข้ากลุ่มคนอ่านการ์ตูน คุณอาจจะแปลกไปสักหน่อย

เหมือนผมไม่เล่นเกมส์ ผมก็คุยกับคนเล่นเกมส์ไม่รู้เรื่อง

แต่ผมคุยกับเกย์ได้นะครับ ชอบพอกันดีทุกเกย์ เกย์แอบ

เคยอ่านแต่แบบนี้ ท่าทางไม่รู้จัก (อิอิ)

ว่าแต่เห็น Touch มาตั้งนานแล้วนะ
ยังอยู่อีกเหรอ โห

แคนดี้  จอมแก่น    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กรี๊ดดดดด อ่านการ์ตูนผู้หญิงด้วย.........
การ์ตูนผู้หญิงก็อ่าน  ที่ชอบๆก็  คำสาบฟาร์โรห์  เพอเพิลอาย  จังหวะร๊อคฯ สวรรค์ลำน้ำแดง    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เ่อ่อ...สาวแกร่งแรงเกินร้อยนี่ถือเป็นการ์ตูนผู้หญิงรึเปล่าครับ
ถ้าใช่...งั้นก็ถือว่าผมเคยอ่านการ์ตูนผู้หญิง
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
เคยอ่านเพราะยืมการ์ตูนมาให้พี่สาว แล้วไม่มีอะไรอ่านก็ไปแย้งพี่อ่าน ง่ะ

ไม่อ่านการ์ตูน !!!

ผิดปกติเต็มๆตรับ ให้หมอแมวเช็คต่อมลูกหมากด่วน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถึงขนาดต้องแย้งพี่เลยเหรอครับอู๋...
มีปัญหาไรกันรึเปล่า
 (อิอิ)

ป่าวครับ มันไม่มีอะไรอ่านจริงๆช่วงนั้น เกย์ออก

ไม่อ่านการ์ตูน !!!

ผิดปกติเต็มๆตรับ ให้หมอแมวเช็คต่อมลูกหมากด่วน

แ้ล้วถ้าผู้หญิงไม่อ่านการ์ตูนจะต้องไปเช็คไรเหรอครับป๋า
 เฮ้ย!?

ตอนเรียนมหาลัย เห็นเพื่อนผู้หญิงเช่าการ์ตูนผู้หญิงมาอ่าน... ตอนไม่มีอะไรทำลองไปเปิดอ่านดู
 หื่น มันการ์ตูนโป๊นี่หว่า rate x ทั้งนั้นเลย  หื่น
กว่า 90 % ของการ์ตูนที่ผู้หญิงอ่าน

ต้องมีฉาก อะโบ๊ะจะมะ กันครับ

เกย์ออก ติดเรทสุดๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6