หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าน Touch ต่อด้วย H2 (อาดาจิ)  (อ่าน 41130 ครั้ง)
ขนาดนั้นเลยเรอะ ของอาดาจิ นี่มีทุกหนแห่งในประเทศเลยนะ

ห่างไกลแค่ไหนก็มีมั้ง
เพราะเรายังได้อ่านตั้งแต่เด็กๆเลย

แต่สมัยเด็กที่ชอบจริงๆนี่ ชอบอ.เลย์อิจิครับ
อ่านแล้วจินตนาการดีมาก ของอาดาจิคิดว่าต้องซักก ม.ต้นขึ้นไป จึงจะเข้าใจอารมณ์

โห ชั่วโมงพิศวง ป๋าเลย์อายุเท่าไหร่กันแน่

Las Noches Rubicundior
เคยเห็นตัวจริงเมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมานี่เองครับ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่างนั้นต้อง ๗๐ ขึ้นครับ โห

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขนาดนั้นเลยเรอะ ของอาดาจิ นี่มีทุกหนแห่งในประเทศเลยนะ

ห่างไกลแค่ไหนก็มีมั้ง
เพราะเรายังได้อ่านตั้งแต่เด็กๆเลย

แต่สมัยเด็กที่ชอบจริงๆนี่ ชอบอ.เลย์อิจิครับ
อ่านแล้วจินตนาการดีมาก ของอาดาจิคิดว่าต้องซักก ม.ต้นขึ้นไป จึงจะเข้าใจอารมณ์

อ.พะโต๊ะ จ. ชุมพร อาดาจิยังไปไม่ถึงครับ
แม้ แต่ โทริยาม่า อะกิร่าก็ไปไม่ถึงเหมือนกัน
มีแต่ ฟูจิโอะ ฟูจิโกะ โผล่พรวดไปคนเดียว
แต่ก็ตามหลัง น้อย ดาวศุกร์ และ แมวเหมียว กับ ชาติ บางนา ไปสามช่วงตัว  (อิอิ)

สมัยเด็กของพี่ระจัน น่าจะห่างกับสมัยเด็กของผมพอดู  (อิอิ)

ตอนนั้นผมอยู่ติดชายแดน(ไกลกว่าชุมพรแน่ๆ) ยังมีเลยง่ะ
ส่วนอ.เลย์อิจินี่ สมัยเด็กนี่ชอบจริงๆนะครับ
คิดว่าป๋าเลย์คงคลั่งไคล้ด้วย ถึงเอามาตั้งชื่อตัวเอง

I ROCK , THEREFORE I AM
สมัยเด็กของพี่ระจัน น่าจะห่างกับสมัยเด็กของผมพอดู  (อิอิ)

ตอนนั้นผมอยู่ติดชายแดน(ไกลกว่าชุมพรแน่ๆ) ยังมีเลยง่ะ
ส่วนอ.เลย์อิจินี่ สมัยเด็กนี่ชอบจริงๆนะครับ
คิดว่าป๋าเลย์คงคลั่งไคล้ด้วย ถึงเอามาตั้งชื่อตัวเอง

เออเน๊อะ
นั่นสินะ
 (อิอิ)

เฮ้ย อะไรวะเนี่ย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 (อิอิ)

อ. เลย์อิจิ มีจริงๆ หรืออำเล่นเนี่ย งั้นเหรอ

เหลือบ ป๋าเลย์เนี่ย เลห์จริงๆ  ฮี่ๆ

เฮ้ยมีจริงด้วย
เลย์อิจิ มัสซึโมโต้ เป็น animator ยุคเก่า

http://www.anime-cel.com/ourstuff/leiji.htm

ง่ะ

ไม่รู้จัก จานเลย์จริงๆเหรอครับ
นึกว่าป๋าเล่นมุก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โฮ่ แนวสุดๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ดูหนังอีกเรื่องนึงที่เค้าบอกว่าได้รับอิทธิพลจากอาดาจิเต็มๆ
เรื่อง Blue gate crossing คิดว่า Seasons change น่าจะมาทางเดียวกันนะ

ผมชอบเรื่อง bluegate crossing แหะ... เหมือนไม่ค่อยมีอะไร แต่ดูเรื่อยๆ แบบสบายๆ ดี
เรื่องเดินไปแบบเงียบๆ ดี

ปล. ลองหารูปจากเรื่อง H2 โดยเอาคำว่า H2 ไปเสิชดู  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6