หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้คือใคร รู้ไหมชื่อน่ารักมาก  (อ่าน 7429 ครั้ง)

คนนี้ใครครับ ชอบมากเลยชื่อน่ะ

ปิ๊ใหญ่จัง โฮ่ โฮ่ โฮ่ (หัวเราะแบบ เสียงซานต้า)  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ช่วยเข้าจู๋แนะนำตัวด้วยครับ อยากรู้จักมากมาย
 กร๊าก  นัทด้วยค่ะ

ลันล้า

เลวยั้นเงา

กร๊ากกกกก...

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รู้สึกว่าจะเป็นผู้ชายนะ คริคริ

งบน้อย
เหมือนจู๋นี้จะแป๊ก  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 ฮิ้ววว  ไม่ได้ตั้งมาเผื่อแป๊กนะ

แต่อยากรู้จริง ๆว่าชื่ออะไร   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่น่าจะใช่หัวเราะนะ

น่าจะเป็นเสียงตกใจมากกว่า

โห โห โห

ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 ง่ะ

Las Noches Rubicundior
กร๊าก

อาจจะพิมพ์ผิด สลับ h กะ o ก็ได้
ปิ๊ใหญ่จัง โอ๊ะห์ โอ๊ะห์ โอ๊ะห์ห์ห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

มาตอกย้ำกันทำไม 

เลวยั้นเงา
 ง่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 งง ใหญ่แค่ไหน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สามนิ้วครึ่งครับ อวัยวะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ใหญ่กว่าเจ้าสามครึ่งนิ้ว

งบน้อย
ต้องย้ายไปอยู่ กระจู๋โชว์ของ รึเปล่าครับ
 เกย์แอบ

//Edit แก้ให้ถูกอักขระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 17:17 น. โดย fake » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3