หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อนั้นท่านได้แต่ใดมา  (อ่าน 3976 ครั้ง)
ที่มาของชื่อแต่ล่ะคนน่ะจ้ะ อยากจะรู้ไว้ให้มันรกสมองเล่น  เกย์แอบ
อิชั้นใช้หลายชื่อตามแต่สถานะการณ์จะพาไป เช่น

บิงซัง อันนี้ใช้ในเว็บคิคุ เป็นชื่อที่ใช้ในเกมแร็กน่าร็อคด้วย
ที่มาคือ ชื่อตุ๊กตาหมาสุดรัก(ปกติเรียกเด็กๆ ไม่ใช้คำว่า ตุ๊กตา หรอกเพราะรักมาก...ลูกแม่  ปลื้ม)

bingsang ใช้ตามบอร์ดหรือเกมส์ที่ไม่รองรับชื่อภาษาไทย เอือม
moss ใช้ในเว็บบอร์ดกระต่าย แร็บบิท ไทยแลนด์ ที่มา ชื่อเล่น แต่เรียกเล่นๆจนเพี้ยนเป็นมอส  แป่ว

mon_sang ชื่อจริงจ้ะ แต่กระแดะเล็กน้อยด้วยการใส่ ซัง(ยุ่น) ใช้ในผลงานแฟลชหรือการ์ตูน  เจ๋ง
-.- ใช้เวลาจะสมัครสมาชิกอย่างเร่งด่วน ขี้เกียจพิมพ์ชื่อยาวๆ ใช้กับที่นี่และที่เว็บบอร์ด smm  กึ๋ยๆ

ป.ล.ชื่อหัวข้อยาวไปหรือเปล่านะ

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
(คุ้นๆเหมือนกับเคยเห็นมีกระจู๋แบบนี้อยู่นา... เกย์แอบ )
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6135.0

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แม่ตั้งให้ครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อื๋อ ไม่เป็นไร
พอดีเดี๊ยนหลังไม่ค่อยดีน่ะ เลยไม่ค่อยได้คุ้ยของเก่าๆ

หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
ความจริงแล้ว โลกมันก็มีสัณฐานกลมๆเหมือนกับผลส้มเช้งนี่แหละครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

แล้วอร่อยเหมือนส้มเช้งไหมครับ งง

งบน้อย
ผมว่า ใกล้เคียงอย่างยิ่งนะครับ

ก็ไม่มีใครบอกว่าโลกเหลี่ยมนี่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โลกเหลี่ยมต่างหาก  หมีโหดดดด
เหลี่ยมเพราะ  เกย์แอบ
พระตั้งให้ค่b] ยิ้มน่ารัก

สาวกเต่าค่ะ
พระตั้งให้ค่b] ยิ้มน่ารัก

อะไรอะ  เกย์แอบ

ชื่อจริงพ่อตั้งให้ ชื่อเล่นแม่ จบข่าว  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]