หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟอนต์กระจก(Mirror font)มั่ง  (อ่าน 14877 ครั้ง)
ไอ้ที่เขาเรียกว่าปัศวภาควิโรมน่ะค่ะ  ที่มันกลับซ้ายขวาแบบเวลาส่องกับกระจก ใครมีบ้างคะ กรุณาด้วย (แจ๋ว แจ๋ว)
ลองเอาไป Transform เองสิครับ  ฮิ้ววว
นั่นน่ะสิ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แล้วมันทำไงอ่ะคะ? แบบว่ามะรุจิงๆ งง งง
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2048.0
ข้อ 12 ครับ เชิญเบิ่งครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
break แล้ว flip เอา  กร๊าก

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
ปัศวภาควิโรม

โอววว คำนี้อลังการมาก  ช้อบๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ปรัศวภาควิโลม ...  ง่ะ
ทำในโปรแกรม illus หรือ Photoshopก็ได้ครับ
ถ้าหมายถึงอยากกลับด้านฟ๐นต์นะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ปรัศวภาควิโลม ...  ง่ะ

ถูก  ตูกำลังคิดแบบเลเล่น้อยอยู่เลย ง่ะ

มันคืออะไรเหรอครับ ไอ้ ปรัศวภาควิโลม เนี่ย
ฟังเสียงแล้วเท่ดีจัง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
การที่ภาพในกระจกกลับซ้ายเป็นขวาน่ะครับ  ฮิ้ววว
เรียนฟิสิกส์แล้วจะรู้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เรียนแล้วไม่เห็นรู้เลย

ต้องให้หรั่งสอน เกย์ออก
ทำไมตูไม่รู้ง่ะ  เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2