หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติชมฟอนต์ตัวที่2หน่อยค่ะ  (อ่าน 11392 ครั้ง)

อันนี้ลองทำฟอนต์แบบวัยรุ่นดูบ้างค่ะ

บางตัวก็เป็นลายมือเราเองด้วยค่ะ

เส้นหนาบางยังไม่เท่ากันเลยอ่ะคะ อิอิ

เดี๋ยวแก้ไขค่ะ

เอามาให้ติชมกันนะคะ

ฝากติชมด้วยนะคะ

จะไปนอนก่อนค่ะ หุหุ

ลา~ลัล~ล๊า
ตามนั้นครับ หนาบางยังไม่เท่ากัน ไม่สม่ำเสมอ

Today you , Tomorrow me.
หนาบางต่างกันมากไปบางทีก็ไม่สวยนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตามน้ำด้วยคนครับ

ขอเพิ่มอีกนิด
ไอเดียผ่านแล้ว แต่ลองดูเรื่องช่องไฟกับระยะสระบนด้วยนะครับ เดี๋ยวมันตีกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยดีครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สวยครับถ้าน้ำหนักเส้นเท่ากัน เจ๋ง
เห็นด้วยครับ สิ่งที่ดูขัดตามีแค่น้ำหนักเส้นกับพวกสระ อิ อี ดูมันใหญ่และล้ำหน้าไปนิด

แว้บแรกเห็น อี นึกว่า อึ  ฮิ้ววว
ชอบ ณ กับ อ ครับ เกือบดีแล้ว พยายามอีกนิด
ให้ความหนาบางของเส้นตัวอักษร เท่ากันก็พอแล้วครับ (แจ๋ว แจ๋ว) สวยมากๆ เลยครับ
หน้า: [1]