หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วจ้า  (อ่าน 19437 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ไปเมืองไทยมา สองเดือนพอดิบพอดี กลับมาเจ้าหญ้าที่ไม่ต้องการก็รกซะ ไอ้ต้นไม้ที่ปลูกไว้อวดดอก กินผลก็พากันร่อแร่ ตอนนี้เลยต้องฟื้นฟูเป็นการใหญ่

เด็กๆเป็นยังไงกันบ้างจ๊ะ คิดถึงกันบ้างหรือเปล่า เกย์แอบ

ป้าอยู่เมืองไทยก็ไม่ได้ติดต่อใครเลย เนื่องจากอากาศร้อนมากๆ นั่งหน้าคอมไม่ได้  :44:เลยต้องออกไปเที่ยวดับร้อน

อยากจะบอกว่า นครศรีธรรมราช เป็นจังหวัดที่สวยจริงๆนะ มีที่เที่ยวเยอะแยะเลย จะขึ้นเขา ลงห้วยก็มีหมด ไปล่องแก่งมาด้วยล่ะ สนุกจริงๆ แถมอาหาร ร้านบ้านในสวนก็อร่อยมากๆ ลันล้า กินแล้วมีพลังเตะปี๊บดังเปรี้ยง..
ส่วนลูกชายเจ้าของร้าน ไม่อยากจะเซดค่ะ เพราะหน้าตาดีมาก กรี๊ดดดดด

เมื่อไหร่มีทติ้งกันอีก ขอเสนอ นครศรีธรรมราชนะคะ ป้าจะรีบจองตั๋วโดยด่วนเลย  ลันล้า

ป.ล.แอบงอนนิดนึง น้องแอนกับน้องโบว์ไม่ยอมไปนครฯ ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
คิดถึงป้าปิ๊ก   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
 ฮิ้ววว

(เหงื่อแตกพลั่ก)
 กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หายไปเลย นึกว่าหลงเมืองไทย ไม่ลืมหูลืมตา  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
คิดถึงทุกคนเลย
ปากน้องนัทหายแล้วใช่มั้ย  ฮี่...

น้องเดือนล่ะเป็นไงบ้าง ยังเหงาอยู่บ่อยๆป่าว เหลือบ

โอ้เอ้ ป้าก็เกือบหาทางกลับไม่เจอเหมือนกัน ถ้าลุงไม่ตามไปจิกหัวกลับ ก็อาจจะไม่กลับมานี่แล้วก็ได้ (อิอิ)

รักแมวค่ะ
หายแล้วค่ะ...ตอนนี้ปากเด้งสวย น่าจูบ พิลึก   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ใครเหรอคะ งง
 :25:ป้าขาาาาา
คิดถึงจัง

(ไม่มีถ่ายภาพร้านมาอวดหน่อยหรือคะ  งง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใช่ๆ ไม่มีรูปมาฝากบ้างรึครับ รูปที่มาเมืองไทย และเที่ยวที่ต่างๆ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
ไม่เหงาค่า
แจต่อารมณ์มาคุสุดๆ  เอือม

*คิดถึงป้าปิ๊ก  กรี๊ดดดดด

ใครเหรอคะ งง

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
โอ้เอ้ รูปน่ะเยอะ แต่ยังไม่ได้โหลดเลยค่า
ที่พอจะมีก็รูปควันหลงโอเกะ เดี๋ยวจะเอามาแปะนะ  ลันล้า

น้องเดือนเป็นอะไร ใครทำให้มาคุ ฟ้องเลยๆๆๆ โวย

รักแมวค่ะ
 กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวฆ่าเองดีกว่าค่ะป้า สะใจดี  ลันล้า

ป้าปิ๊กอยู่นครเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

ป้าปิ๊ก ไม่มาเชียงใหม่..  เศร้า
ผิดสัญญา  เศร้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7