หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ0นต์นี้ ฟ0นต์อะไรครับ พี่น้อง  (อ่าน 7455 ครั้ง)

พี่ๆครับ อยากทราบฟ0นต์นี้ ฟ0นต์อะไรฮะ
ไม่รู้ครับ

เห็นไม่มีใครตอบเลยเข้ามาปั่นเล่น

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ทุกวันนี้ ต้องจับมาเรียงทีละตัว ถ้าเพื่อนๆในนี้ยังไม่มีใครจำได้ว่าอันนี้คือฟ้อนต์อะไร สงสัยต้องทำขึ้นมาซะแล้ว...  ง่ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:26 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้ามึน ตัว R ขามันยาวจิง  อ้วก
ลองถามฝรั่งดูครับ

click

มีให้แนบภาพฝรั่งอาจรู้  ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ฝรั่งบอก ไอ ด้อน โนว  เกย์ออก
อย่าไปเชื่อครับ
ผมว่ามันรู้ แต่ไม่ยอมบอก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีใน dafont ครับ แต่จำไม่ได้ ในหนังสือฟอนต์ไหนดีก็มี ลองเปิดๆ ดู
 อ้วก
http://www.mugglethai.com/download/font/LUMOS.zip

ลองอันนี้ดู คล้ายๆ เหมือนกัน

dauphin เปล่าครับ
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2006, 21:47 น. โดย fontapo » บันทึกการเข้า
ทำไมตอบทริปเปิ้ลหลายโพสต์จังครับ ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2