หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44635 ครั้ง)
 กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  เฮ้ย ๆ ขำเกินงามเจ้าเฟิร์น

สุภาพสตรีต้องปิดปากหัวเราะเยี่ยงนี้จ๊ะ    (อิอิ) (อิอิ)

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F4593157/F4593157.html
ว่าด้วยจิตสำนึก ของ นักศึกษาสาว

อ่าน คห.7 ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปล่าโว้ยไม่ได้ว่าผิด   

แต่อย่าเอามาคิดมาก....เปลืองเปล่า ๆ ปรี้ๆ

ส่วนถ้าจะยกเลิกระบบชุดนักศึกษาหรือชุดนักเรียน

อย่าเลย   ง่ะ 
พูดแบบนี้โดนเจ้าของกระจู๋เต็มๆเลยนะครับเจ๊นัท เราไม่ได้กำลังคิดมากอยู่นะครับ แต่เรากำลังดูว่าคนอื่นคิดยังไงอยู่ซะมากกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2006, 08:44 น. โดย ชายคลองกับผักแว่น » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 เหลือบ     เปล่านะ...เธอนั่นแหละคิดอะไรมาก 

เลวยั้นเงา

รูปจากรายการ มันทุก ม. ของอาร์เอส ที่โดนแบน
(เห็นว่าคนทำเป็นเพื่อนกะบักเก้อ)

เพิ่งเห็น
เคยเล่าให้หลายคนฟังแล้ว วิธีการทำงานของมันข่างน่าสนุกจริงๆครับ
ไปนั่งตามฟุตบาธที่ข้าวสาร(หรือแหล่งหญิงเยอะอื่นๆ) เ็ห็นใครน่ารักๆเดินมา
ก็เข้าไปถามว่าเรียนไหน แล้วขอเบอร์ วันธรรมดาก็ตามไปถ่าย

ซึ่งก่อนหน้านี้ รายการนี้มันไม่ได้ถึงขนาดนี้ พอเพื่อนมันไปทำ
ตำแหน่งครีเอถีบ(มันถ่ายเองเขียนบท คิดคำถาม และตัดช่วงนั้นเองด้วย)
ของรายการนี้ ความกามของมันเลยทำให้รายการเป็นแบบนี้
มันบอก ก็คนดูเค้าชอบกันนะ  ง่ะ แรกๆก็ไปข้าวสารหาเด็กด้วยกะมัน
พอเป็นข่าวก็เลยไม่กล้าเดินด้วย

สุดท้ายก็ต้องเลิกรายการ มันเลิกทำที่นั่น
และส่วนทำรายการทีวีของ RS ก็ยุบ
(จริงๆเค้าจะยุบของเค้าอยู่แล้ว ไม่เกี่ยวกะเรื่องนี้หรอก)

ทุกวันนี้มันพยายามจะเป็นผู้กำกับหนังโป๊อยู่

I ROCK , THEREFORE I AM
ตูมีคลิปเทปนั้นด้วยนะ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F4593157/F4593157.html
ว่าด้วยจิตสำนึก ของ นักศึกษาสาว

อ่าน คห.7 ครับ

กลัวแต่เดินเข้่าไปถามจริงๆ แล้วดันมีตังค์ไม่พอจ่าย จะหน้าแตกกลับมาสิครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เยิ้มเคยถามเพื่อนที่เป็นผู้ชายในห้อง

มันก็ตอบว่า มันไม่ชอบผู้หญิงแบบนั้น
มันมาถามเยิ้มกลับด้วยว่า ทำไมผู้หญิงถึงชอบใส่แบบนั้นกัน

เยิ้มก็ว่าเพื่อความมั่นใจ
แต่ชุดม.ปลาย เยิ้มไม่เคยใส่เข็มขัดเลยนะ  ยิ้มน่ารัก

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
 :42:เคยเห็นใส่กระโปรงกันคืบนึงกะเสื้อ SSSS
เดินเซ็นทรัล

ดูแล้วก็ปลงอนิจจัง ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เห็นนศ. ใส่ชุดรัดๆ สั้นๆ แค่คืบ คุณหนุ่มๆ พึงระวังให้ดี อย่างเพื่อนเราที่เขากล้าใส่กันร้อยละ90 เป็นกระเทย แต๊บเนียนมาก  เกย์ออก

แน่นอนว่าจุดประสงค์หลักมันคือล่าผู้ชาย

ง่ะ  นึกว่าไม่สน

Las Noches Rubicundior

ขอได้ไหมครับ  หื่น

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ใส่ชุดรัดมากๆไม่ดีหรอกค่ะ
ใส่แล้วหิวกินอะไรแล้วอึดอัดไปหมด
ดีที่อึดอัดเพราะเข็มขัดเตรนารี
ถ้าอึดอัดเพราะที่โรงเรียนไม่มีเสื้อหลวมๆขาย
จะสั่งตัดมาขายแข่งให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย

ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14