หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44640 ครั้ง)
เห็นแล้ว ดึ๋ง ครับ

ถ้ายิ่งเสื้อรัด แต่ ร่องกระดุมปลิ้นเนี่ย

อดมองไม่ได้เชียว
หื่น ผมก็อดมองไม่ได้
ตราบใดที่มันไม่แก้ผ้า มาเรียนที่มหาลัย..ยังนับเป็นบุญคะ

คิดอะไรมาก   ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2006, 22:47 น. โดย เจ๊จอบ สั่งลุย » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
 หน้าแตก ถ้ามีแบบนั้นจริง

กรี๊ดดดดด จะไป มช ทุกวันเลย

วู้ว์ๆ  กรี๊ดดดดด
เรื่องมองอกรัดๆ ผมก็ชอบมองครับ แต่ควรมองเวลาเดินคนเดียว
มิฉะนั้น เหวอ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมีจะตะปบ  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
 เอือม
เคยคุยเคยเถียงกะไอ้บ้าคนนึง
มันก็บอกแนวๆ นี้เหมือนกัน

เชื่อว่า คนแต่งเค้าก็น่าจะจงใจค่ะ  เอือม
ยกเว้นว่าอ้วนแล้วใส่เสื้อคับ นั่นก็อีกกรณีนึง

ทุกวันนี้ใส่เสื้อสวนทางจะเพื่อนในห้องคนนึงมากๆ  กร๊าก
มันกรี๊ดเวลาซื้อเสื้อมาใหญ่กว่าเบอร์
เดือนจะกรี๊ดเวลาซื้อเสื้อมาเล็กกว่าที่ต้องการ

แหม ก็เผื่อเวลากินเยอะไง
เสื้อจะได้ไม่คับ
 ปลื้ม

(ไม่ได้อ้วน เนอะๆๆ  ง่ะ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่ได้ตั้งใจให้มันรัดนะ...

โวย แต่มันอ้วนโว้ยเข้าใจไหม

กระดุมตูจะออกไปดีดลูกตาเด็กวิศวะอยู่แล้ว  ต้องเอาเข็มกลัดติดไว้เนี่ยะ

ถ้าต้องใจจะโป๊จริง ๆ  ตูไม่กลัดไว้หรอก   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
อยากโชว์ก็ดูครับ (อิอิ)

เหลือบ  อู๋วิศวะเปล่าล่ะ 

เลวยั้นเงา
ผมเรียน วิศครับ  อ่ะครับ

วะ ไม่ได้ครับ มันหยาบคาย  ฮิ้ววว
ใครมือว่างบ้างครับ จี้เอวตูที

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ  ตกลงเรียนใช่ไหม

มีเพื่อนเหลือ ๆ ถ่อย ๆ ไม่มีเมีย นิสัยดี ๆ สักคนให้นัทไหม   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ผมเรียนวิทยาศาสตร์ครับ ไอ้มืดหมี

จริงเหรอคะ  งั้นเหรอ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กำลังจะไปลงครอสเรียนดำน้ำครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14