หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44622 ครั้ง)
ไม่ชอบใส่ชุดนศ.ค่ะ เดินนั่งก็ลำบาก แถมชุดมันผ้าไม่่ค่อยหนาอีกต่างหาก  ง่ะ

อย่างจั๊ว ต้องเสื้อนักศึกษาชาย กางเกงยีนส์ ผ้าใบ

หื่น

เมื่อกี้เพิ่งคุยกับแม่มา แม่บอกว่า

ปลื้ม    "เลิกใส่รัด ๆ ได้แล้วนะลูก แม่ว่า ลูกอยู่ในเคสตามที่ข่าวบอก"

เหลือบ   "จ๊ะ แม่"

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เหลือบ  ขำอะไร 

เลวยั้นเงา
แม่สังเกตจากเสื้อ หรือสังเกตจากอย่างอื่นครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 (อิอิ)

จริงๆแล้ว ใส่เสื้อรัดๆ ไม่น่าก่อให้เกิดโรคอะไรเว่อร์ขนาดนั้นนะคะ 
ก็เหมือนที่พี่ชายว่าแหละค่ะ เขียนเสือให้วัวกลัว ฮิ้ววว

เทรนชุด นร. โรงเรียนหนิง ต้อง เสื้อตัวใหญ่้ๆ เอวไม่จั๊ม
ถ้าใครใส่เสื้อตัวเล็กๆ เอวจั๊ม นี่ เชย แหลก

ต่างกับชุด นศ. แฮะ  คริคริ

<3.
อะไรคือเอวจั๊ม  งง
(ตูเป็นเดะดีมาโดยตลอด)

แม่สังเกตจากเสื้อ หรือสังเกตจากอย่างอื่นครับ  กร๊าก

คิดว่าอย่างอื่นค่ะ

เหลือบ  จ๊ะแม่

(ในใจนี่    หน้าแตก  โดน)

เลวยั้นเงา
อะไรคือเอวจั๊ม งง
(ตูเป็นเดะดีมาโดยตลอด)

ตรงที่เอวคอดๆ จะมีผ้ายืดย่นๆรัดให้เสื้อติดกับเอวครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กรี๊ดดดดด
เพิ่งเคยเห็น  ไอ้มืดหมี

แล้ว ชุด นศ มีแบบจั๊มด้วยเหรอคะ

+ คุณหมอแมว

(อิอิ)

จริงๆแล้ว ใส่เสื้อรัดๆ ไม่น่าก่อให้เกิดโรคอะไรเว่อร์ขนาดนั้นนะคะ 
ก็เหมือนที่พี่ชายว่าแหละค่ะ เขียนเสือให้วัวกลัว ฮิ้ววว

เทรนชุด นร. โรงเรียนหนิง ต้อง เสื้อตัวใหญ่้ๆ เอวไม่จั๊ม
ถ้าใครใส่เสื้อตัวเล็กๆ เอวจั๊ม นี่ เชย แหลก

ต่างกับชุด นศ. แฮะ  คริคริ

เจ๊เดือน...  ง่ะ

<3.
 ง่ะ
ขอโต้ด  ฮือๆ~

หมายถึงเสื้อหรือกระโปรงที่เอวจั๊มคะ อ่านแล้วงง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เสื้อจ๊ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แล้วเสื้อเอวจั๊ม.... หมายถึงชุด นร เหรอ
ถ้าเอวจั๊มแล้วเข้าประโปรงนานาว่าน่าจะสะดวกกว่าแบบไม่จั๊มนี่ึคะ  งง (ชายเสื้อไม่ออกนอกกระโปรงด้วย)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มันไม่ได้จั๊มแบบยางยืดนะ

บอกไม่ถูกวุ้ย..แต่ไม่เคยใส่   เอือม

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14