หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44655 ครั้ง)
เมื่อวานลองใส่ชุดพอดีตัวกะเขามั้ง ปรากฏว่าอึดอัดมาก อี๋~ ติดพุง
สำหรับผู้หญิงผมว่าเป้นเรื่องของความสวยงามครับ มีดีก็อยากโชว์เป็นธรรมดา (อิอิ)

อย่าเช่น ถ้าเพื่อนอรใส่ เสื้อถูกระเบียบ ขนาดใส่พอสบาย
กระโปรงทรงเอ ขนาดเท่าเข่า
รองเท้าคัทชูดำ

อรคงเรียก ป้าๆ มาสอนวิชาไรอ่ะ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คือถ้าถูกระเบียบก็จะถูกมองว่าเชย

เคยเป็น งิงิงิงิ ยิ้มน่ารัก เคยว่าคนอื่น

กำลังโหลดข้อมูล .....
คือถ้าถูกระเบียบก็จะถูกมองว่าอยู่ปี 1  เกย์ออก

ซึ่งก็แต่งเหมือนปี 1 ประจำ งุงิๆ

คือรัดติ้วเกินไปก็ไม่สวยค่ะ
น่าเกลียดด้วย -*-
เหมือนไม่มีตังค์ซื้อเสื้อตัวใหญ่
กระโปรงถ้าสั้นเกินไปก็ไม่สวยค่ะ ประมาณเข่าจะพอดีมากๆ
ดูบุคลิกน่าเชื่อถือ

ชุดนักศึกษา ใส่แล้วต้องเคารพสถาบันและคณะนะคะ
ดังนั้น เรียบร้อยไว้จะดีกว่า  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

เคยผอมมาก่อน ก็เลยใส่ 3S  ไอ้มืดหมี

จริงๆเสื้อนี่ แต่ละยี่ห้อก็มีขนาดต่างกันไป ไม่ได้เท่ากันหรอก  คริคริ

กระโปรงก็ประมาณเข่า สั้นสุด 20 นิ้ว

Las Noches Rubicundior
มหาลัยผมไม่ค่อยมีนะไอ้ชุดรัดๆเนี่ย  ไม่รู้ทำไม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 แป๊ะยิ้ม มหาวิทยาลัยไหนเหรอคะ

จริงๆก็เห็นเป็นทุกมหาวิทยาลัย

บอกไม่ได้ครับผม ไปสืบเอาเอง

แต่ว่า ไอ้ที่รัดๆมันก็มีบ้างแหละ แต่ผมว่าน้อยนะ ส่วนใหญ่มันจะไม่แต่งชุดนักศึกษากันซะมากกว่า555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 เหลือบ  ที่เห็นเป็นส่วนน้อย  เคยไปเดินแถวสยามกับมาบุญครองมา

เด็กจุฬาเดินปัดไปปัดมา....แต่งตัวเรียบร้อยกว่าตูอีก    ไอ้มืดหมี

เลวยั้นเงา
เอ่อ คือมันมีแบบแฟชั่นกับแบบเว่อร์ นะ ..  ง่ะ
แบบเว่อร์ อะรับไม่ได้ .. มาก ..

ครูฝึกสอนมาสอนที่โรงเรียน .. ตัวเล็ก แล้วก็ ใส่เล็กจนมันดูน่าเกลียดไปเลยอะ
ยินก็เห็น สามเหลี่ยมหมดละ . ครูจ๋า เป็นห่วงค่ะ เปลี่ยนเหอะ .. ไม่ไหวๆ ...

แต่ปกติ ไม่ชอบใส่กระโปรงอยู่แล้ว
ถ้าใส่จะชอบ เป็นกระโปรงเลยเข่า ..ผ้าเบาๆ ไม่ก็ยีนส์ประมาณเข่าไปเลยนะ ..

แต่ถ้าบอกว่า มันรัดจนเป็นอะไรต่างๆ นะ ..
มันอาจจะเกิดจากหลายสาเหตุ .. อาจจะเป็นที่เสื้อในที่พยายามจะเอาส่วนที่ไม่มีออกมา.. ผสมไปด้วยฟองน้ำ ที่สัมผัสแล้ว ดูจะ .... นะ แล้วก็อาจจะเป็นที่เสื้อด้วย .. อึดอัดจะตาย ทนไปได้  ง่ะ หมายถึงที่แบบว่า จนปริเว่อร์ๆ นะ ..

มันเป็นไปตามวัย  ไอ้มืดหมี

ไม่ชอบ
มีครูฝึสอนคนนึงมาสอนเหมือนกัน

หน้าอกshe ก็จะ .. ใหญ่นะ แต่จะตัวเล็กหน่อย
เสื้อก็จะ รัดๆ กระโปรงจะฟิตๆ

พวกผู้ชายที่นั่งแถวหน้ามันก็มองนมครูทุกคาบ แถมวิเคราะห์กันอีกว่าฟองน้ำหรือของจริง

มันเป็นไปตามวัยค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

มันเป็นไปตามวัย  ไอ้มืดหมี

เข้าใจค่ะ .. แต่ว่ามันมีแบบประมาณว่า ..  ง่ะ
เค้าใส่มา เราก็ต้องดู
ไม่งั้นจะเป็นการเสียมารยาท

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เค้าใส่มา เราก็ต้องดู
ไม่งั้นจะเป็นการเสียมารยาท

จริงเหรอ  เฮ้ย!?

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14