หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44625 ครั้ง)
ผมแพ้ชุดนักศึกษาครับ เห็นแล้วเข่าอ่อน หื่น

ชุดมัธยมปลายละครับ  หื่น หื่น

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เฉยๆครับ ไอ้มืดหมี

ชุดวันเกิดล่ะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชุดวันเกิดล่ะคะ  หมีโหดดดด
ต้องเอาไปรีดให้เรียบเสียก่อนครับ  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ที่มหาลัย ทั้งนั้นเลย
ร้อยละ 10 เท่านั้นที่ใส่หลวมๆ

ไม่เข้าใจว่าใส่รัด เพื่อโชว์นมหรือตามแฟชั่น
มันทำให้เกิดอารมณ์ทางเพศได้นะ แล้วหลายๆ
อย่าง มันก็จะตามมา ... ลวนลาม ข่มขืน ฯลฯ

ใส่ชุดหลวมๆ ไม่น่ารักน่าดูตรงไหน ไม่เข้าใจ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นัทใส่พอดีตัวนะคะ...แต่มันอ้วน   ฮิ้ววว

(เห็นลุงโก้มาพูดแล้วร้อนตัว   ฮือๆ~)

เลวยั้นเงา
เลยวัยใส่ชุดนักศึกษามาแล้ววึ้ย  อี๋~
เอ้อ ลืมตอบประเด็นที่ชายคูถาม
จริงๆ แล้วเสื้อรัดๆ มันจะทำให้แน่นล่ะ
แต่คงไม่ถึงกับเลือดลม กรดกรวดอะไรนั่นหรอกครับ

ไม่งั้นชุดนักบอลบางทีมจะรัดติ้วทำไม เนอะ

ใส่หลวมๆมันดูตัวใหญ่ ดูอ้วนค่ะ
ถึงแม้บางคนจะบอกว่า ถูกระเบียบดูดีกว่า
แต่อรว่าเข้ารูปนิดๆดูสวยกว่านะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหดดดด/  เห็นด้วยกับอร 

เลวยั้นเงา
แต่ที่มหาลัยพี่ ร้อยละ 90 ที่เหลือนั่น
ไม่มีพอดีตัวซักคน มีแต่ sss, ssss, sssss
จริงๆ แล้วไปว่าน้องผู้หญิงมากก็ไม่ได้
ร้านมันทำออกมาตามแฟชั่นแบบนั้น

ฝ่ายกิจการนักศึกษาก็วิ่งไล่จับเข้าไปสิ
เห็นวันๆ นึง เข้าพบอธิการคนแล้วคนเล่า
ไม่เคยเห็นคนที่ใส่ชุดถูกระเบียบเข้ามาซักคน

ปล. ยิ่งกระโปรงยิ่งแล้ว ต่ำกว่าเข่านี่
จะเห็น 3 ปี ต่อ 1 คน  ฮิ้ววว

S เดียวก็แย่แล้วค่ะ

ใส่รัดมาก ๆ  กระดุมมันจะดีดไปโดนลูกตาชาวบ้านเค้า   คริคริ

เลวยั้นเงา
จิงอ่ะเห็นด้วยใส่แล้ว.........อึดอัดมากๆๆๆ
อ้ะ โพสท์แรก
อ่าน faq วิ่งไปบนหิ้ง
แล้วแนะนำตัวเลยจ้ะ  ยิ้มน่ารัก

เอ้อ ลืมตอบประเด็นที่ชายคูถาม
จริงๆ แล้วเสื้อรัดๆ มันจะทำให้แน่นล่ะ
แต่คงไม่ถึงกับเลือดลม กรดกรวดอะไรนั่นหรอกครับ

ไม่งั้นชุดนักบอลบางทีมจะรัดติ้วทำไม เนอะ
ตอบพี่โก้เชฟวี่ฯ ก็เคยเห็นในข่าวทางช่องโมเดิร์นไนท์ครับ ผมก็ไม่ค่อยเชื่อเหมือนกันนั่นแหละ คือเขาอยากให้นักศึกษาแต่งตัวให้เรียบร้อยขึ้น เลยเขียนเสือให้วัวกลัวเอาไว้ก่อนมั้งครับ แต่ปัญหาเรื่องมองแล้วเกิดหรือไม่เกิดอารมณ์นี่ผมเองก็ตอบไม่ได้ เพราะผมไม่เคยมีนักศึกษาอยู่ในสายตา ได้แต่มองผ่านๆอยู่ห่างๆ ส่วนตัวเชื่อเรื่องสิทธิเสรีภาพที่เขามีสิทธิ์จะแต่งตัวยังไงก็ได้ ตราบใดที่ไม่ทำให้ตัวเองและผู้อื่นเดือดร้อน หรือถ้าเขาอยากแต่งเพื่อโชว์อะไรก็ตามแต่ มันก็ยังเป็นสิทธิ์ของเขาอยู่ดี โตๆระดับนักศึกษาแล้วไม่น่าจะต้องไปบังคับขอร้องอะไรกันมาก หรือคิดว่าโตแต่ตัวแต่สมองยังไม่พัฒนาตามตัวไปด้วย ต้องคอยมาจูงจมูกกันตลอดเวลาหรือไร

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14