หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เชื่อจริงๆหรือว่าชุดรัดๆ?  (อ่าน 44636 ครั้ง)
 :25:ใช่ๆๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไอ้แฟชั่น 5 เอส รัดๆเนี่ย
เค้าไม่ได้ใส่เพื่อโชว์แฟชั่นยกทรงเหรอ สารพัดลายเลย
บางทีก็โชว์หัวดุ่ยๆขึ้นมาด้วย
ภาพเหตุการณ์ไปหาเอาแถวอนุสาวรีย์ชัยฯก็แล้วกันนะ

ดีนะใส่แค่ 3S ธรรมดาหน่อย 2S

อยุ่ชลบุรี มีแจ็กเกตกันแดดและฝน บิ๊กไซส์คลุมทับอีกตัว  ฮี่ๆ

ยิ้มน่ารัก ยังไม่เจริญ เ้หมือนที่ กทม.แน่ๆเลย

Las Noches Rubicundior
บางคนอาจกล่าวว่าการเเต่งกายไม่เกี่ยวกับสมอง เเต่การเเต่งกายก็ส่อถึงความมีสมองได้ การจะเเต่งกายให้เหมาะสม ต้องใช้สมองเเละสติคิดครับ ว่าควรหรือไม่ควร
โอ้ววว คม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เลือดซิบๆ เลยค่ะ  หื่น

เลือดซิบๆ เลยค่ะ  หื่น
...  เอือม

ผิดเหรอ ที่ชอบเลือด  ยิ้มน่ารัก

ผมไม่เคยบริจาคเลือด เห็นเข็มเท่าไม้ลูกชิ้นก็วิ่งหนีแล้ว

ผมไม่เคยบริจาคเลือด เห็นเข็มเท่าไม้ลูกชิ้นก็วิ่งหนีแล้ว
เข็มเท่าไม้ลูกชิ้น

เอาไว้ฉีดอะไรน่ะครับ  ไอ้มืดหมี
ใส่ 2S  เพื่อนบอกว่าถึงดาจะใส่เสื้อตัวเล็กก็ไม่มีอะไรให้รัดอยู่ดี(มีย่ะ พุงไง ปลื้ม)

ปล. เพื่อนในกลุ่มดาเป็นประเภทตัวเล็ก แต่ใส่เบอร์ m แล้วบางอย่างที่ไม่ใช่พุงยังทะลัก ชิ
เข็มดูดเลือดไง อย่างกะไม้ลูกชิ้น

บริจาคเลือดไม่เจ็บนะ สนุกค่ะ  หื่น

กระต่ายโฉด !!!
ตอนเป็นทหารเคยบริจาคแล้วไปวิ่งต่อ มึนตึ้บ เวียนหัวดี

ไม่เคยบริจาค  กรี๊ดดดดด แม่ขู่ไว้  ฮิ้ววว

​บริจาคเลือด​ไม่​เจ็บนะ​ ​สนุกค่ะ​  หื่น

สนุกๆ เป็นหนึ่งอย่างที่รู้สึกว่าพอจะช่วยคนอื่นได้
เพราะปกติทำบาปมากกว่า  หน้าแตก

เลยบริจาคทุกครั้งที่มีโอกาส

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14