หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด NP NaipolTemplate มา 4 อัน  (อ่าน 2796 ครั้ง)
โหลด NP NaipolTemplate มา 4 อันแล้วงงครับ
คือ ผมโหลด
np_naipol_template.zip
NP NaipolTemplate 1.003.zip
NP NaipolTemplate 2.000.zip
NP NaipolTemplate with OTF 1[1][1].002.zip
มา 4 อันแล้วงงครับ อ่านจากกระทู้ไม่เข้าใจความแต่ต่างของ
1 NP NaipolTemplate แต่ละเวอร์ชั่น ต่างกันไง (ข้อละเอียดแบบสั่นแตเข้าใจที่ครับ ผมมือใหม่)
2 มือใหม่อย่างผมควรจะใช้อันใดเป็น Template ผมควรใช้ NP NaipolTemplate 2.000 หรือ เปล่า เพราะใหม่สุด
3 NP NaipolTemplate with OTF 1[1][1].002 เจ้า with OTF 1 คือ อะไรครับ
4 np_naipol_template คือ เวอร์ชั่นแรกใช้ไหมครับ ก่อน NP NaipolTemplate 1.003 ใช้มาย
ขอบพระคุณครับผม
ลองเข้าไปอ่านตามกระจู๋ที่คุณโหลดครับ มีคำตอบให้พร้อมสรรพเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Version 3.000

ทดสอบดูก่อนนะครับ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
หน้า: [1]