หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD sorisori(เฟิร์น)  (อ่าน 37158 ครั้ง)
ยอมรับความจริงเถอะครับ  ยิ้มน่ารัก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สุขสันต์วันเกิดนะเฟิร์น ขอให้มีความสุขมากๆ
ไว้กลับไปซิ่งกันนะน้อง

:05:ขอบคุณค่ะ

กรี๊ดดดดด จะรอ

Las Noches Rubicundior
สสวก.ครับ อย่าลืมไปพ่นสี และพ่นกันสนิมทุก ๆ ปีน่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
แก่ลงๆ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่เฟิน มาช้าไปหน่อย ไม่ว่ากันนะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาทุกประการ ไหว้

ปล. เคาะพ่นสี กร๊าก

สสวก.ครับ อย่าลืมไปพ่นสี และพ่นกันสนิมทุก ๆ ปีน่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

แก่ลงๆ  ฮิ้ววว

ฮือๆ~

บุ๊กไม่เจอกันนานเลย ขอบใจนะ  กรี๊ดดดดด

แฮปปี้เบิร์ธเดย์  ปีนี้ขอให้มีแฟนดีๆก็แล้วกัน

เอาผู้หญิงรึผู้ชายดีน้อง เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับ หมีโหดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ความจริง สสวกไปแล้ว แต่จู๋อื่น  กร๊าก

ขออีกทีนะจ้ะ

สสวก จ้ะป้า ขอให้ป้ามีความสุขสมหวังทั้งกายใจ นะจ๊ะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แฮปปี้เบิร์ธเดย์  ปีนี้ขอให้มีแฟนดีๆก็แล้วกัน

เอาผู้หญิงรึผู้ชายดีน้อง เกย์ออก

เจ๊ส้มอะ  เกย์แอบ

สุขสันต์วันเกิดครับ หมีโหดดดด

ความจริง สสวกไปแล้ว แต่จู๋อื่น  กร๊าก

ขออีกทีนะจ้ะ

สสวก จ้ะป้า ขอให้ป้ามีความสุขสมหวังทั้งกายใจ นะจ๊ะ  เกย์ออก

หมีอ อ่าง + ร เรือ  กรี๊ดดดดด

อีก 5 วันหน่า  เกย์แอบ

ขอบคุณทุกคนนะจ๊ะ  เกย์ออก

ไม่อยากให้ถึงเลย ให้ตายสิ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กร๊าก

สสวก. ครับ  ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สสวท.ย้อนหลังนะครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12