หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD sorisori(เฟิร์น)  (อ่าน 37137 ครั้ง)
อัก 62 กรี๊ดดดดด

อะไรจ๊ะ

อ๋อออออ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด จุ๊บ

Las Noches Rubicundior
ฉลองรับวันเกิดเลยเฟิร์น  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.

กรี๊ดดดดด
ดูจากจำนวนคาดว่าไม่น่าเกินภายในวันนี้แหละค่ะ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิด จ้า

คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง

มีความสุขตลอดปีเลยนะจ๊ะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับน้องเฟิร์น ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะห์   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ๊ะ !! อ้าว วันนี้วันเกิดเฟิร์น  โวย

สุขสันต์วันเกิดน้องเฟิร์นนะจ๊า~~

ขอให้สำเร็จผลในการเรียน มีความสุขกับชีวิต

นะจ๊ะ

สสวก จ๊ะเฟิร์น  กรี๊ดดดดด

อยากกินอะไรจะเผาไปให้  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดนะครับเฟิร์น  มีความสุขมากๆ ครับ
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เฟิร์น ขอให้สุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรงนะคะ   ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สวัสดีปีใหม่จ้ะ เผยผิวเร็ว อยากเห็นแว่นไม่แดง กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เหวอ

เอ่อ แต่ตอนนี้ก็ใส่สีแดงนะแคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดพี่เฟิร์น  ลันล้า

หึหึหึ.... เกย์แอบ

พนักงานบริษัท.
 โห

โอ้ววว แม่นาง ปีนี้ก็สองรอบแล้วสิ

อะ ขอให้มีความสุขในทุกๆอิริยาบถเน่อ  แป๊ะยิ้ม

i'll walk until i find u.

ไม่ได้เป็นง่อย  โวย

ดูอวยพร ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12