หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD sorisori(เฟิร์น)  (อ่าน 37152 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ ขอให้มีความสุขหาเหยื่อได้มากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2006, 08:18 น. โดย kitty-ไอ้หมีอ้วน* » บันทึกการเข้า

จ้ะ.....
เอ้ยไม่ใช่
สุขสันต์วันเกิดครับ  (อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก มาก่อนเด็กนรก  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
อะ  มาคนที่ 4 

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สมหวังมากมายในสิ่งที่รัก ที่ชอบครับ   

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

งบน้อย
สสวก. HBD ครับไอ่โหด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด
เมื่อคืนเม้ากันตั้งนานไม่บอกนะเจ๊
เกิดขึ้นอีกปีจบมหาลัยให้ได้สักทีสิเฮ้ย
แฮปปี้ มีสุข ทุกปี

โลกนี้ต้องการผู้หญิงซาดิสม์อย่างคุณ
สู้ต่อไป หน่อย นอย นอย จัมบา จัมปู ตาลาบูรีโก บัมบา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Happy Birthday เฟิร์นด้วยคนค่า  จ๊วบ

Life isn't always made to order.
สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
สวยขึ้นๆๆๆๆ ทุกวัน

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดีจ้า  ยิ้มน่ารัก

ขอให้โหดขึ้นมากๆ  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
สสวก ครับ
ขอให้อยู่ดีมีแฮง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก จงคุ้มครองดูแลปกป้องรักษาเฟิร์น ให้ละทิ้งความโหด โฉด เขลา ให้ประสบแต่สิ่งที่เป็นมงคลกับชีวิต ให้มิตรมากมายทั้งชายหญิง ให้พิชิตความลำบากด้วยความเพียร ให้หมั่นเพียรเรียนอ่านไม่ขาดเกิน ขอให้มีความสุขในวาระครบรอบวันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
HBD มีความสุขมากๆนะจ้ะ เฟิร์น

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12