หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD sorisori(เฟิร์น)  (อ่าน 37139 ครั้ง)
สสวก ย้อนหลังค่ะ  เกย์ออก
ขอให้พระนางเฟรินอายุยืนหมื่นๆปี มีความสุขนะคะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โอ้ยนานา อายุ 90 ก็เล่นขี้ตัวเองแล้วเฮ้ย หมื่นปี ไม่ไหวแล้วมั้ง
สสวก ย้อนหลังจ้าเฟิร์น

มีความสุขมากๆเน้อ สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ทุกประการ ...  ฮิ้ววว

กระต่ายโฉด !!!
HBD ย้อนหลังครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

บุ๊กไม่เจอกันนานเลย ขอบใจนะ  กรี๊ดดดดด

จะพยายามมาบ่อยๆ พี่
คิดถึ้งคิดถึง แทบไม่ได้ว่างเล่นเน็ตเลย ฮือๆ~

มีความสุขมากๆ นะครับพี่เฟิร์น  ลันล้า

กินรอบวง
มีฟามสุกมากๆนะงัฟ พี่เฟรินห์  ลันล้า~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

กรี๊ดดดดด อ๊างงงง

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ (ก๊อปข้างบนมาวางเลย)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ซึ้งค่ะ  โวย

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]