หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD Ning (จริงๆ )  (อ่าน 18755 ครั้ง)
HBD  ครับ  ขอให้มีแต่ความสุข   ปลื้ม

Jo * W h o : ...
็HBD ครับ
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
HBDครับ
พึ่งเห็น
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ เรียนเก่งๆ นะ

สุขสันต์วันเกิดครับ  เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขุด อุด อุด อุด อุด หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ

ขอให้มีความสุขมากๆ  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

็สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆ  ยิ้มน่ารัก

เติบโตสมวัย  กรี๊ดดดดด ร่างกายแข็งแรงนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ดเดย์  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้ะนิ้ง  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6