หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันนี้สี  (อ่าน 18395 ครั้ง)
สังเกตุมานานแล้ว
แต่ไม่ไม่รู้ว่ามีใครพูดถึงเรื่องนี้รึยัง

คือว่า สังเกตุว่า

เช่น รถสีดำ จะมีสติกเกอร์ติดท้ายรถว่า "รถคันนี้สีขาว" หรือสีอื่นๆที่ไม่ตรงกับสีรถจริงๆ  หมีโหดดดด
เริ่มเห็นบ่อยขึ้นเรื่อยๆ

มันหมายความว่าไรเหรอคะ
เป็นมุก หรือโปรโมทไรรึเปล่า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
"สังเกต" นะ

ทีแรกก็คิดว่ามุก
แต่พอพี่ที่เป็นทหารเขาเล่าให้ฟังเลยเข้าใจ
ว่านั่นคือการสะเดาะเคราะห์ ง่ะ

เหมือนว่าคนเกิดวันนี้ไม่ถูกกะสีนี้ไง แต่ต้องเปลี่ยนเป็นสีนี้
เลยต้องติดสติกเกอร์หลอกยมฑูตให้เห็นว่าที่แท้ก็สีขาวนี่เอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เคยเห็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอโทษที่เขียนผิดค่ะ  ฮือๆ~

แล้วจะหลอกยมฑูต ได้จริงๆเหรอ  หน้าแตก

เหมือนตอน "บ้านนี้ไม่มีคนแก่" เอาไว้หลอกผีแม่ม่ายไง
ผีแม่ม่ายยังอ่านออกเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บ้านหลังนี้ไม่มีคนอักษร ส.

ลงชื่อ สมหมาย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ใครเป็นคนคิดแก้ปัญหาวิธีคะ มันช่าง...... ง่ะ

เค้าเรียก กุศโลบาย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
มันคือไรเหรอ  งง

ใครเป็นคนคิดแก้ปัญหาวิธีคะ มันช่าง...... ง่ะ

....หมีจริงๆ

ผมจะแปะว่า บริษัทนี้ไม่มีน้องพอลล่า น้องแพนเค้ก ไว้หลอกตัวเองครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 หน้าแตก สับสนกับการเรียงคำ(เพราะเป็นเด็กนอกมานาน)  หื่น

อรว่าจะแปะไว้ที่หลังว่า

"ไม่หมีค่ะโฮกก"  หมีโหดดดด

คริคริ

กุศโลบายของคนขายสติ๊กเกอร์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก

ผมจะแปะว่า บริษัทนี้ไม่มีน้องพอลล่า น้องแพนเค้ก ไว้หลอกตัวเองครับ

กร๊าก

เกย์แอบ ขาดแคลนอย่างนั้นเลยเหรอคะ ให้หมีอรไปช่วยสิ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8