หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันนี้สี  (อ่าน 18398 ครั้ง)
เอ่อวันพฤหัส ตามตำราเค้าบอกว่าห้ามสระผมนะ   ฮิ้ววว

ว่าด้วยสีรถดีวกว่่า ถ้าให้ดีก็ ส้ม ไม่ก็ทองนะ แต่สีส้มพี่ว่าอย่าดีกว่า Taxi ชัดๆ
ส่วนสีต้องห้าม ก็ ดำ ม่วง น้ำเงิน จ้าที่รัก  จ๊วบ

คริคริ ต๊ายดูสิ..ที่รักเล่นมุข  พฤหัส สระ บ่ ดี 

( เหลือบ)

ฮือๆ~  ห้ามสีดำเหรอคะ..นัทชอบสีดำอ่ะ   

เลวยั้นเงา
สีดำสวยก็จริงแต่ก็ดูแลยาก + กับเสี่ยงกับอุบัติเหตุ นะจ้ะ
เพราะกลางคืนรถสีดำมันจะไม่ค่อยเห็นไง
แล้วก็เป็นรอยพวกขนแมวได้ง่าย และ เห็นชัดกว่าสีอื่น นะจ้ะ
 ลันล้า โอเคค่ะ..ที่รัก   

เลวยั้นเงา
อ้าว นี่เล่นคูณซารุเล่นมุขหรอครับเนี่ย ง่ะ(เมื่อกี๊ไม่เก็ท ฮี่ๆ)
 ง่ะ  จริงเหรอคะ..ที่ว่าไม่เก็ต 

เลวยั้นเงา
จะว่าก็ว่าเถอะครับ แต่มันครือเรื่องจริง เฮ้ย!?
ล็อกทำไมคะ  หมีโหดดดด

ไว้ออกงวดวันที่ 15 ครับหมี
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
ทำไมต้องชื่อซารุด้วย พี่ชายหนูก็ชื่อซารุนะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

(ข้อความข้างบนน่ะ ช่างหัวมันซะ)
เคยเห็นแต่คนไม่มีเงินซื้อเสื้อเหลืองแล้วปักที่เสื้อสีขาวว่า เสื้อตัวนี้สีเหลืง

เหวอ เหวอ เหวอ

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
ยากจนจัด ง่ะ
บ้านนี้ไม่มีคนชื่อ ส.

บ้านนี้ไม่มีคนเกิดวันพฤหัส

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ทำไมต้องชื่อซารุด้วย พี่ชายหนูก็ชื่อซารุนะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

(ข้อความข้างบนน่ะ ช่างหัวมันซะ)
เคยเห็นแต่คนไม่มีเงินซื้อเสื้อเหลืองแล้วปักที่เสื้อสีขาวว่า เสื้อตัวนี้สีเหลืง

เหวอ เหวอ เหวอ

ซารุ มันแปลว่า ลิง ผมเกิดปีลิง เลยชื่อ ซารุ เอิงเงย...
 เหลือบ  พี่สักนี่ปีเดียวกับนัทชิมิ 

เลวยั้นเงา
ถูกต้องแล้วจ้ะ
ปีเดียวกัน  ง่ะ
แก่กว่าที่เดือน
 ง่ะ  ค่ะ 

เลวยั้นเงา
แก่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กร๊าก ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8