หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันนี้สี  (อ่าน 18399 ครั้ง)
จ้ะ หวังว่าเค้าคงไม่ได้หมั้นหมายเรา 2 คนไว้นะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เหลือบ   พี่สัก.....ที่มองเนี่ยะ..รู้ไหมคะว่าอะไร

เค้างอน...แล้วก็หึงนะคะ    ชิ

เลวยั้นเงา
 (เหงื่อแตกพลั่ก) สังเกตที่เหงื่อพี่ซิจ้ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่มีอะไรหรอก ว่าแต่ว่า รถที่ย้านนัท สีไรจ้ะ เกิดวันไหน เดี๋ยวพี่ช่วยดูให้  ฮี่...
(เหงื่อแตกพลั่ก) สังเกตที่เหงื่อพี่ซิจ้ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่มีอะไรหรอก ว่าแต่ว่า รถที่ย้านนัท สีไรจ้ะ เกิดวันไหน เดี๋ยวพี่ช่วยดูให้  ฮี่...

พลาดด (อิอิ)

กระจู๋นี้โดนล็อกแล้ว ปั่นไม่ได้อีก

Today you , Tomorrow me.

เข้ามาอ่านเฉย ๆ ไม่ได้ปั่น

งบน้อย
ไม่เชื่อกันเลย อุตส่าห์หลอกว่าล็อกแล้ว  ชิ

Today you , Tomorrow me.
ล็อคจริงๆนะครับเนี่ย ปั่นไม่ได้เลย (แจ๋ว แจ๋ว)
ล็อกแล้วแต่ได้กุญแจผีมาช่วยมั้งครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ล็อกทำไมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รถคันนี้สีหัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รถคันนี้สีหิบ
 เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ฮิ้ววว  ที่บ้านสีขาวค่ะ....รถของพ่อ....น่าจะถูกโฉลกแล้วค่ะ

ส่วนนัท เกิดพฤหัสค่ะ    ลันล้า ช่วยดูให้เค้าหน่อยนะตัวเอง 

เลวยั้นเงา
กุจแจยมทูตมากกว่ามั้งครับ คริคริ
เอ่อวันพฤหัส ตามตำราเค้าบอกว่าห้ามสระผมนะ   ฮิ้ววว

ว่าด้วยสีรถดีวกว่่า ถ้าให้ดีก็ ส้ม ไม่ก็ทองนะ แต่สีส้มพี่ว่าอย่าดีกว่า Taxi ชัดๆ
ส่วนสีต้องห้าม ก็ ดำ ม่วง น้ำเงิน จ้าที่รัก  จ๊วบ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8