หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตีนเหม็นครับ  (อ่าน 26842 ครั้ง)
เห็นเพื่อนเอาแป้งโรยรองเท้า
พอมันถอดน่ากลัวมาก
เหมือนเท้าเป็นรา

ไม่รู้ว่ามันทามากไปหรือเปล่า อี๋~
มันอย่างนั้นแหละ

แต่ถ้าคนมีเหงื่อออกเยอะ

กลิ่นมันจะตีกันครับ   อ้วก

เลวยั้นเงา
ทาบางๆ สิ เหมือนทาก้นเด็ก ถ้าืทาหนาไปก็อับชื้นได้ง่าย

เอาแป้งโรยช่วยได้ค่ะ แต่ต้องมั่นใจว่าวันนั้นจะไม่ได้ถอดรองเท้าต่อหน้าสาธารณชน
เคยโรยไป แล้งวันนั้นเจอรองเท้าสวย ถอดทีทุกคนมอง แป้งฟุ้งเลยค่ะ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
เอาแป้งโรยช่วยได้ค่ะ แต่ต้องมั่นใจว่าวันนั้นจะไม่ได้ถอดรองเท้าต่อหน้าสาธารณชน
เคยโรยไป แล้งวันนั้นเจอรองเท้าสวย ถอดทีทุกคนมอง แป้งฟุ้งเลยค่ะ  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยโรยไป แล้งวันนั้นเจอรองเท้าสวย ถอดทีทุกคนมอง แป้งฟุ้งเลยค่ะ ฮือๆ~

ถ้าเล่นเทควันโด จะสวยงามเหมือนหนังกังฟูมาก  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เห็นครูผมบอกมาให้ล้าง ตีน ให้สะอาดแล้วเอาโลชั่นทา ตีน แล้วจะดับกลิ่นได้

////ไม่รู้จริงรึเปล่า ผมไม่เคยลอง
ลองแล้วได้ความว่าไงบอกด้วยนะครับจะได้เอาไปแนะให้เพื่อนฟัง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮี่... รับทราบครับ
โรยหรือราดจ้ะ  (อิอิ)

เห็นโฆษณาพวกโบว์ลิ่งมันมีสเปรย์ฉีดรองเท้า มันมีขายรึเปล่า งั้นเหรอ

เป๋นิด เพิ่งไปซื้อรองเท้ามาใหม่ เมื่อก่อนไว้นอกบ้าน
แต่ช่วงนี้ไม่รู้หมามันคึกอะไร เอาไปกัดเละ 2 แล้ว  ไอ้มืดหมี

พอเอาคู่ใหม่มาไว้ในบ้าน แมวมาเย่ใส่อีก เซ็งโว้ยยยย  ชิ ชิ
กลายเป็นว่านอกจากกลิ่นเท้าแล้ว มีกลิ่นเย่แมวแถมมาด้วย  อ้วก อ้วก
ใครรู้วิธีดับกลิ่นบ้างครับ (ดูท่าว่าจะซักยากมันกึ่งๆรองเท้าหนังอะครับ)

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวมานะไปเตะแมวก่อน  เอือม

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ผมก็เอาแป้งโรยนะ

แต่เท่าที่สังเกตดู ถ้าลองไอ้เจ้ากลิ่นนี่มันฝังรากลึกไปกับรองเท้าแล้ว ทำยังไงก็ไม่หาย
โรยแป้งก็ไม่หาย เปลี่ยนถุงเท้าก็ไม่หาย ฉีดยากันยุงก็ไม่หาย 

เพราะมันอยู่ในรองเท้า ไม่ได้อยู่ที่เท้าเรา

เผาทิ้งสถานเดียว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เป๋นิด เพิ่งไปซื้อรองเท้ามาใหม่ เมื่อก่อนไว้นอกบ้าน
แต่ช่วงนี้ไม่รู้หมามันคึกอะไร เอาไปกัดเละ 2 แล้ว ไอ้มืดหมี

พอเอาคู่ใหม่มาไว้ในบ้าน แมวมาเย่ใส่อีก เซ็งโว้ยยยย ชิ ชิ
กลายเป็นว่านอกจากกลิ่นเท้าแล้ว มีกลิ่นเย่แมวแถมมาด้วย อ้วก อ้วก
ใครรู้วิธีดับกลิ่นบ้างครับ (ดูท่าว่าจะซักยากมันกึ่งๆรองเท้าหนังอะครับ)

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวมานะไปเตะแมวก่อน เอือม

หมาแมว..ไม่ค่อยคุ้นกลิ่นรองเท้าใหม่ ๆ อ่ะคะ

เลยต้องทำสัญลักษณ์   ฮิ้ววว

แต่หมาเราไม่เป็นนะ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ชอบจัง ดูรายการจมูกมด แล้วเค้าบอกว่าที่หมามันกัดรองเท้าเราเพราะมันคิดถึง
อยากเล่นด้วยเลยใช้รองเท้าเราเป็นของต่างหน้าเพราะมันมีกลิ่นของเรา

แต่แมวที่มันมาฉี่ใส่นี่ แสดงว่ามันจองสินะ รองเท้าสวยถูกใจ
(แต่ใช้คำว่า เย่ แล้วน่ารักจัง อ่านแล้วนึกภาพแมวมาชูมือ(ขาหน้า)แล้วก็เย่~)

แต่ขั้นนี้คงต้องลาทีแล้วล่ะคุณ
รองเท้าที่มีฉี่แมวนี่มันช่างเกินเยียวยา ไม่ก็ต้องซักซะ แล้วตากแดดไว้ 2-3 วัน
แต่ถึงกระนั้น รองเท้าคงแตกลายงาแล้วล่ะ พ่อคู้ณ~~~

เออ....จริงสิตากในที่ล่มแต่ลมโกรกก็ได้นี่หว่า

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
หมาหน้าบ้าน กัดรองเท้าเพื่อนพี่  ไอ้มืดหมี

หมาหน้าบ้านหนิงเคยรู้จักกับเพื่อนพี่งั้นหรอคะ  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8