หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตีนเหม็นครับ  (อ่าน 26839 ครั้ง)
แอบอ้าง
ฮ่องกงฟุตมาจากภาษาอังกฤษว่า HONG KONG FOOT แปลเป็นไทยว่า โรคเท้าฮ่องกง ตรงกับคำศัพท์ทางแพทย์ว่า เชื้อราที่เท้า สาเหตุที่ตั้งชื่อว่าฮ่องกงฟุตเพราะโรคนี้ระบาดหนักมากในหมู่ทหาร ที่ทำการรบในสมรภูมิฮ่องกง เมื่อครั้งสงครามโลกโดยหทารสมัยนั้นจะใส่รองเท้าหนังหุ้มข้อเท้า ขึ้นมาถึงประมาณกลางน่อง แล้วผูกเชือกรัดรองเท้าให้ติดแน่นกับผิวน่องป้องกันการหลุด ทำให้เกิดการอับชื้น เนื่องจากอากาศไม่ถ่ายเทเพราะหนังที่ทำรองเท้าจะหนามาก และมีสายรองเท้ารัดแน่นตั้งแต่เท้ามาจนถึงน่อง เมื่ออากาศร้อนๆ และเท้าชื้นมากๆ ประกอบกับมีเหงื่อออกด้วย จึงเป็นบ่อเกิดของเชื้อรา เนื่องจากเชื้อราจะเจริญและแพร่พันธุ์ได้ดีมากในอากาศร้อนชื้น

ตามนั้นครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตามนั้นครับ

ขอบคุณมากครับผม  เจ๋ง
เหงีอแน่นอนแอน เพราะผมเห็นเพื่อนที่เป็นพวกเหงื่อเยอะ นี่เท้าเหม็นเกือบทั้งนั้น ผมว่าใส่ถุงเท้าดีๆ รองเท้าดีๆ + โรยแป้งบ่อยๆน่าจะโอเคนะ

เข้าข่ายมองหน้าได้กลิ่นตีน   ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แล้วเคยไหมครับ ที่เข้าไปดูหนังแล้วได้กลิ่นตีนแรงมาก  แต่เอาเข้าจริง ๆ แล้วไม่ใช่กลิ่นตีน

แต่....

......เป็นกลิ่นปลาหมึกปรุงรสอะไรซักอย่างเนี่ยแหละ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เคยครับและเคยเจอแย่ๆกว่านี้เยอะ จะเอาไปเขียนใน blog ครับ กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ใครบ่นจับกดหน้าเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จะมีเว็บมาสเตอร์กี่คนในโลกเชียวที่เผยผิวตีนกันโต้งๆ

เห็นไหมครับ ตีนสุขภาพดี ความรู้เยี่ยม เปี่ยมคุณธรรมแบบนี้
มันเหม็นได้ไงวะ  ฮือๆ~

ลักษณะเหมือนนิ้วเท้าเห็ดเข็มทอง..(เห็ดเน่า) ปลื้ม
เท้าเล็ก ขนน้อย นิ้วห่าง เท้าแดงครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หัวแม่เท้า   เกย์แอบ  หื่น

ดูไปดูมาอีกที ภาพซ้ายเหมือนโดนแอนหลอกกระทืบหน้าเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขนหยิก ขนฟู กางเกงสั้นไปไม่้เป็นกุลสตรีครับ

นอกจากเท้าเหม็นแล้ว..ขนหน้าแข้งยังร่วงอีกอ่ะ

สังเกตดูดีดี  ขนทั้งสองข้างไม่เท่ากัน
ล้ำลึก  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
อ๋อ
ที่มันร่วงแล้วไม่งอกขึ้นมาอีกนี่คงเป็นมรดกที่มิโนริเหลือไว้น่ะครับ

ตูกลายเป็นคนพิการ(ขนหน้าแข้ง)ไปแล้ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปแว๊กซ์ออกให้หมดเลยพี่แอน จะได้เนียนๆ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8