หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตีนเหม็นครับ  (อ่าน 26848 ครั้ง)
- ผมรักคนอื่นยากครับ แต่มีเผลอบ่อยๆ
- ผมเป็นคนใจเย็นครับ
- เรื่องเงิน .. เอ่อ ... คือ

... (เหงื่อแตกพลั่ก)

เฮ้ย ไม่ได้ให้ดูดวง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

อย่าลืมแคะเล็บตีน
ใช้อะไรก็ไม่หาย ถ้ามีขี้เล็บ (ตีน) ครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ใช้แทะ เหมือนแทะเล็บมือก็ได้นะแอน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าสามารถหันหน้าเล็บตีนมากัดได้เหมิอนเล็บมือ...
...

...

จะบ้าเรอะลุงอ๋าห์  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ๊ะ ก็ทำได้นี่นา

(ตะกี้อ่านแล้วลอง)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นิ้วเท้าผมไม่มีขี้เล็บเลยนะ งง
สำหรับกรณีผมคงเป็นที่เหงื่อล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยเป็นโรคผิวหนัง เช่น ฮ่องกงฟู๊ท น้ำกัดเท้า บ้างหรือเปล่า ถ้าเคยอาจเป็นสาเหตุของกลิ่นเท้าได้เหมือนกันครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เคยครับ

เคยคันตีนตอนจะเตะปากคนเท่านั้นเอง
พอรู้สึกตัวตื่นมาที่โรงพยาบาลก็หายคันแล้ว

ส่วนสเปรย์เคยลองนะ มันก็ไม่ค่อยช่วยเลยล่ะ ฉีดไปมันก็เหม็นอยู่ดี

เคยลองเหมือนกัน แพ้  ไอ้มืดหมี
คราวนี้คันคะเยอเลยครับ

เลิกโยนทิ้งไป

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
กลิ่นศพมิโนริ รึเปล่า  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เคยเป็นโรคผิวหนัง เช่น ฮ่องกงฟู๊ท น้ำกัดเท้า บ้างหรือเปล่า ถ้าเคยอาจเป็นสาเหตุของกลิ่นเท้าได้เหมือนกันครับ

น้ำกัดเท้า ฮ่องกงฟู๊ท คันตามนิ้วมือนิ้วเท้า อันเนื่องมาจากเชื้อรา กลากเกลื้อน เชื้อราบนหนังศีรษะ
ใช้โทนาฟฟฟฟฟฟฟ เจ้าของเดียวกับ เย็นเตร็กซ์  ซิครับ:42:
จำแม่นฝังใจเลยนะครับซารุ ว่าแต่เคยเป็นหรือเปล่าครับหรือแค่จำแม่นเฉยๆ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอามันออกจากปากสิคะพี่แอน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จำแม่นฝังใจเลยนะครับซารุ ว่าแต่เคยเป็นหรือเปล่าครับหรือแค่จำแม่นเฉยๆ  ฮิ้ววว

ง่ะ ไม่เคยเป็นนะฮะ แต่ส่งสัยว่า ฮ่องกงฟู๊ท เนี่ยมันเป็นยังไงหว่า?
ทำไมต้อง ฮ่องกง หรือคนที่เคยเป็นคนแรก เป็นคนฮ่องกง  งง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8