หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แค้นจัง  (อ่าน 15795 ครั้ง)
ที่ไม่หายเพราะคนเค้านึกว่านั่นมันผ้าม่านรึเปล่า

อ่ะ...ล้อเล่น

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
ระวังตัวด้วยนะคะ
เกิดวันนึงเค้าอยากได้ตัวที่เราใส่อยู่จะทำยังไงล่ะ?   (เหงื่อแตกพลั่ก)

Life isn't always made to order.
 เฮ้ย!?

มาสิื มาเลย เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จันทร์ที่แล้วไปว่ายน้ำ
เป็นสระว่ายน้ำ ตจว. แบบไม่มี logger
ตูก็ว่ายมาหลายปีแล้วนะ ไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้น
ว่ายเสร็จ ขึ้นจากสระปรากฏว่าโทรศัพท์ที่เพิ่งซื้อมาได้ 3 เดือนหาย  ง่ะ

เวร:07: แค้นว้อยยย

คลำไปคลำมา
iPod vdo ที่เพิ่งซื้อมากับกระเป๋าเงิน ยังอยู่  (โอ้ พระเจ้าใส่อยู่ในช่องเดียวกันด้วยนะ)

เจ๋ง เยี่ยมครับเยี่ยม โจรบ้านนอกสงสัยรู้จักแค่มือถือ

แต่ทั้งนั้นทั้งนี้ คนที่ซวยที่สุดก็คือตูอยู่ดี  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ก็ยังดี ถือว่าฟาดเคราะห์ไป พอดีเราแค่เห็นมือถือก็หน้ามืดแล้ว เลยลืมคลำๆไอ้พวกที่เหลือน่ะ
อุ๊ย นี่เราพูดอะไรออกไป

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
 เหลือบ ท่าทางจะคุ้นเคยนะ

Las Noches Rubicundior
ช่วงนี้ไปกินข้าว เพื่อนไม่รอเลยอะ .. ไม่ถามซักคำ ..
ไม่น่ามัวแต่ .. ฟุบ เลย  ฮือๆ~
น้ำหนักลด .. จริงๆ
เห็นหนทางแห่งความจริงของการลดน้ำหนักที่ดีแล้ว ..  ยิ้มน่ารัก

แค้น! ....
 ง่ะ

แต่จะโทรมนะจ๊ะ

ไม่นี่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โทรมอยู่ละ  (อิอิ)
ช่วงนี้ไปกินข้าว เพื่อนไม่รอเลยอะ .. ไม่ถามซักคำ ..
ไม่น่ามัวแต่ .. ฟุบ เลย  ฮือๆ~
น้ำหนักลด .. จริงๆ
เห็นหนทางแห่งความจริงของการลดน้ำหนักที่ดีแล้ว ..  ยิ้มน่ารัก

แค้น! ....

อ้าว
งั้นก็ไม่ได้ขาวอวบแล้วน่ะสิ
ว่าแต่ที่แค้นนี่..
กกน. หายกะเค้าด้วยเหรอ
หรือว่าไหลไปกะน้ำท่วม
 ฮี่...

My Life, My Pride, is Broken

สงบสยบเคลื่อนไหว

ง่ะ

เดี๋ยวเหอะ ...

เค้าเรียกว่าสมบูรณ์ เว่ย ไม่ได้อวบ  โวย
แค้นจัง นั่งทับหมากฝรั่งครับ อี๋~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขูดมากินต่อ  แป๊ะยิ้ม

หน้า: 1 2 3 [4] 5