หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นบอกต่อ  (อ่าน 14395 ครั้ง)
 ฮิ้ววว Agree

there are no regrets in life, just lessons . .
เขียนใหม่อีกรอบ

f0nt

สวัสดีค่ะ คุณนานา
ขอบคุณนะคะ สำหรับคำแนะนำ งั้นเนมก็ขอเล่นกับนานา นะ
เราไม่รู้อะไรเลยเกี่ยวกับคุณนานาค่ะ พยายามแอบอ่านประวัติ
มันก็ไม่ได้ค่ะ มัน error แต่เราว่าคุณนานา ต้องเป็นผู้หญิงที่น่ารัก
เรียบร้อย ประมาณว่า "เด็กดี เรียบร้อย พูดน้อย เรียนเก่ง"
-อิอิอิ- ถ้าเนมเผลอไปกวนประสาท คุณนานา สมัย -ของแข็ง-
นานาก็ขอโทษด้วยนะคะ

เอาล่ะค่ะ ทีนี้ก็ถึงตาคุณ นานาแล้วนะ

Cannot find server - iLLUSiON
f0nt

เอ้า เล่นด้วยก็ได้  คริคริ

โรบิ้นสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เอ้าสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

บ๊ายบายโรบิ้น  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เย้ๆๆๆมีคนเล่นด้วยแล้ววววว

รอคุณโรบิ้นมาตอบคุณนานา ค่ะ

เย้ๆๆๆ(แอบ)ดีใจอีกรอบ

f0nt

ยามสุริยันจันทราเผยตัวออก
บรรดาคบไฟใต้ฟืนที่ยังมิได้ดับ
หากขืนจะประชันแสงแข่ง
ใยมิใช่เรื่องอันแสนเข็ญ

ยามถึงฤดูกาลอันพิรุณสาดสายพร่างพรม
หากยังเที่ยวชักน้ำรดดิน
บำรุงพืชพันธุ์แข่งกับสายฝน
ใยมิใช่เรื่องที่สูญแรงเปล่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เขียนต่อถึงใครล่ะคะ.....???.......เอ...หรือว่าคุณคนที่เขียนถึง
จะแฝงอยู่ในบทกวี.....แอบ งง...อิอิ....งง....งุงิงุงิ....งง

งงอ่ะ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
f0nt

ยามงานเก่าเก็บพอกพูนเรื้อรังเร่งรุมสุมกบาล
ในคืนพายุพัดโหมลมพัดกระหน่ำ
หากมัวนอนตดป้าดดื่มเบียร์ดูยูบีซีซีรี่ย์
ไหนเลยงานจะแล้วเสร็จทันท่วงที

ไอ้มืดหมี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
E0NT

สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ดูเหมือน เขาจะเข้าใจกันเอง.....
แต่เนม อภิมหาบรมโคตร"งง"เลย

f0nt

พอดีวันนี้ฟ้าครึ้มๆ เลยเขียนกวีขึ้นบทหนึ่ง
ให้ชื่อว่า "จอมยุทธฯ"

ชายน้อยถือธงนำหน้า
โจรป่าแก้ผ้าตามหลัง
นงคราญสยายผมยาวรุงรัง
หลวงจีนนั่งปั่นตอร์ปิโด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
กร๊าก
(+1)
ชอบๆๆ เอาอีกๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เนมเริ่มเข้าใจและ อยากจะบวกหนึ่งให้ แต่ไม่มีปัญญา (((ยิ้มโหดเหี้ยม)))  <<-----แอบเลียนแบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ส.ค. 2006, 12:19 น. โดย fluid » บันทึกการเข้า

กร๊าก
(+1)
ชอบๆๆ เอาอีกๆ

หมดแล้ว!! เอือม

หน้า: 1 2 [3] 4 5