หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวไหนกันบ้าง ?  (อ่าน 23839 ครั้ง)
เพิ่งกลับจากคาราโอเกะครั้งแรกในชีวิต
เห้ย หนุกดี หาโอกาสและเวลาไปอีก หะหะ ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 ชิ อิจฉาเคน

Las Noches Rubicundior
ไปเที่ยวไหนกันบ้าง นี่ ระบุ ช่วงเวลา ไหมครับ

ถ้าไวๆ นี้ ก็ SLIM

ไกลๆ หน่อย ก็  เกะเมเจ้อ

ใกล้ๆ นิดส์ ก็ ซอย 4

ล่าสุด ก็กินเหล้าข้างสนามบอล ในงานแข่งขัน ฟุตบอลระหว่างรุ่นผม กับรุ่นพี่ปี 5 ( สมัยเรียน )

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

วันนี้กับวันพรุ่งนี้ (18-19 พ.ย. 2549)

ช่วงบ่ายแก่ ๆ จนถึงดึกจะมีคอนเสิร์ตอะคูสติกแจ๊สของนักร้องแกรมมี่และ KPN มี นันทิดา เสาวนิตย์ สุทธาสินี ปองศักดิ์ นพ ชลาทิศ และอีกหลายคน จัดที่สวนเบญจสิริ ข้าง ๆ เอ็มโพเรี่ยม เข้าฟรี

ไปไหมครับ

งบน้อย
ไม่ไปครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ไปครับ

พี่แอนตอบได้ตรงมากเลย

แต่ว่าตรงเกินไปหรือปล่าวพี่   (เหงื่อแตกพลั่ก)

.V.+ busy_boy .V.+
กร๊าก เอาแบบขยายก็ได้
พอดีติดงานแต่งงานเพื่อนที่เพชรบุรีงานนึง วันที่ 18
แล้วก็ติดงานแต่งงานของรุ่นน้องที่สโมอีกคน วันที่ 19 น่ะ

จริงๆ ก็อยากพักเหมือนกันช่วงนี้งานยุ่งยังกะมนุษย์เงินเดือน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก เอาแบบขยายก็ได้
พอดีติดงานแต่งงานเพื่อนที่เพชรบุรีงานนึง วันที่ 18
แล้วก็ติดงานแต่งงานของรุ่นน้องที่สโมอีกคน วันที่ 19 น่ะ

จริงๆ ก็อยากพักเหมือนกันช่วงนี้งานยุ่งยังกะมนุษย์เงินเดือน

อุตส่าห์มาขยายให้เนาะ  ว่าแต่เหมือนคุยกัน 2 คนเลยพี่แอน   ฮือๆ~

รังสิต-ฟิวเจอร์    ฟิวเจอร์-รังสิต

เมเจอร์รังสิต- ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต

ตลาดรังสิต-เมเจอร์รังสิต    เมเจอร์รังสิต-ตลาดรังสิต

เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รังสิต-ฟิวเจอร์    ฟิวเจอร์-รังสิต

เมเจอร์รังสิต- ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต

ตลาดรังสิต-เมเจอร์รังสิต    เมเจอร์รังสิต-ตลาดรังสิต

เอือม

ชีวิตอยู่แต่กับรังสิต  ออกไปที่ละแวกอื่นบ้างดีไหมคะ  เดี๋ยวแนะนำไกด์ {หมีโหด}ให้   (อิอิ)

วันนี้กับวันพรุ่งนี้ (18-19 พ.ย. 2549)

ช่วงบ่ายแก่ ๆ จนถึงดึกจะมีคอนเสิร์ตอะคูสติกแจ๊สของนักร้องแกรมมี่และ KPN มี นันทิดา เสาวนิตย์ สุทธาสินี ปองศักดิ์ นพ ชลาทิศ และอีกหลายคน จัดที่สวนเบญจสิริ ข้าง ๆ เอ็มโพเรี่ยม เข้าฟรี

ไปไหมครับ

มีเพื่อนในทีมยัดเยียดอยู่ แต่คงไม่ไปครับ ง่ะ
วันที่ 24 มีฟรีคอนเสิร์ทของ Fat radio ที่สวนลุมไนท์ รู้แค่นี้แหละเพื่อนบอกมา

ไปไหมครับ

มีรายละเอียดกว่านี้มั้ยคะ

พนักงานบริษัท.
อันนี้จะไปวันพรุ่งนี้ เป็นรอบสื่อมวลชน  ลันล้า ทุ่งทานตะวันกับเขื่อนป่าสักฯ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

มีรายละเอียดกว่านี้มั้ยคะ

ที่เว็บ gmember ก็มีรายละเอียดไม่มากไปกว่านี้สักเท่าไรครับ

งบน้อย
ไปตลาดเก่า ตรงรัชดา ทุกคืนวันเสาร์  ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]