หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาขาเป็นเหน็บนี่ เจ็บหรือจั๊กจี  (อ่าน 17616 ครั้ง)
เวลานั่งพับเพียบนานๆจะเป็นเหน็บ แล้วพอลุกขึ้นเลือดลมเดินก็จะรู้สึก............

ผมรู้สึกจั๊กจี้นะ แต่เพื่อนบอกว่าเจ็บ

ตกลงมันยังไงกัน งั้นเหรอ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมรู้สึกเหมือนเข็มทิ่มครับ เข็มหลายๆ เล่มเลย

Today you , Tomorrow me.
ของนัทจั๊กจี้นะ  ฮิ้ววว

อี๋~  บางครั้ง มันเป็นนาน ๆ มันเจ็บจนไม่อยากให้ใครแตะเลยก็มี  

แล้วแต่คนอื่นจะบอกล่ะมั้งคะ แต่อาจเป็นความรู้สึกเดียวกัน   ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ชาาาา ไม่รู้สึกอะไรนอกจากชาาาา

Everybody's gonna love today
มี 3 อาการค่ะ

- ชา
- จั๊กจี้
- เจ็บ เหมือนเอาเข็มเล่มเล็กๆๆๆ ทิ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รู้สึกเจ็บค่ะ เดินไม่ได้ เซๆไปพักนึงเลย
รู้สึกเหมือนมดมันเดินอยู่ในขาเลยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
ชา จั๊กจี้ ชา จั๊กจี้  และรอไปจนหมดอาการเพราะเดินลำบาก  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เจ็บเหมือนเข็มทิ่ม แล้วก็จั๊กจี๋ครับ
ใครมาแกล้งแตะ แกล้งจับนี่ โกรธกันเลย

แต่ถ้านอนทับแขนนานๆๆ นี่
จะไม่รู้สึกว่ามีแขนครับ หมดความรู้สึกไปเลย แขนห้อยต่องแต่ง
แล้วสักพักก็จะกลัีบมาแตะไม่ได้ จั๊กจี๋่ชิบหายครับ

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เหมือนป๋าครับ แบบเดียวกันเลย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วิธีแก้..

ถ้าเป็นที่ตรงขา ...ให้นั่งขัดสมาธิ...เอามือกดตรงเข่า...หลังตรง..

โน้มตัวลง ...  เอาหน้าผากแตะพื้น... ได้ผลจริงๆ

ปล.พระอาจารย์สอนมา..เคยนั่งสมาธิแล้วเป็นอ่ะค่ะ ทรมานมาก

เจ๋ง
ถ้าเป็นที่แขน ก็ให้ทำกลับกันครับ

ให้นอนกอดอก เอาเท้ามาแตะตรงศอก หลังตรง
ยกขาขึ้น  เอาตูดแตะหัว ได้ผลจริงๆ

มั้ง

มั่วครับ
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าเป็นที่แขน ก็ให้ทำกลับกันครับ

ให้นอนกอดอก เอาเท้ามาแตะตรงศอก หลังตรง
ยกขาขึ้น  เอาตูดแตะหัว ได้ผลจริงๆ

มั้ง

มั่วครับ
กร๊าก

ขอภาพประกอบด้วยค่ะ... (อิอิ)
อ้าว...ป๋าหนีไปซะละอุตส่าห์รอดูภาพประกอบ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมว่าแบบลุงอ๋า ท่าจะเจ็บมากกว่านครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เจ็บ ชาๆ  ปลื้ม
ทรมาน

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7