หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: SAD MOVIE(สปอยแบบพรางๆ)  (อ่าน 9560 ครั้ง)
หักนิ้วตัวเองวาดไม่ได้แล้วครับ(ป็อก!!) หน้าแตก

อรจะไปดูแลที่ รพ. เขียนไดอารี่ไปให้อ่านทุกวันเลยค่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หักคอตัวเอง หน้าแตก

ฤดูฝนหน้าเรามาเจอกันและรักกันใหม่นะ  ยิ้มน่ารัก

อ่ะเอานี่ไปด้วย หมีมายิงเลย  หมีโหดดดด/

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยิงพี่เจฟอ่ะดิ กขค  ยิ้มน่ารัก

แผ่นเสีย เศร้า

งบน้อย
มาดูบ้านอรมามะ อรไรต์ไว้แล้ว  กรี๊ดดดดด

มี DVD แบบ sub thai ครับ เกย์ออก

ที่ future รังสิตมีไหมครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เฉยๆอย่างไรก็ไม่ทราบ - -
ไม่ดูดีกว่า สะเทือนอารมณ์ แป๊ะยิ้ม

แต่โหลดเพลงไทยมาฟังแล้ว เพราะดี เจ๋ง
Sad Movie-หมุนโลก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ที่ future รังสิตมีไหมครับ

ผมสั่งซื้อทางเน็ตเอานะครับ แต่ที่เห็นมีขายก็ fortune ไม่แน่ใจว่าชั้น 3 หรือ 4 อยู่สวนก็มีร้านขายเหมือนกันนะครับ(พี่บอลสครับชอบไปซื้อ เกย์ออก)

www.r-u-indy.com เว็บนี้ครับ

ไม่ชอบดูหนังเศร้า  แป๊ะยิ้ม ถ้าไม่จำเป็น

Las Noches Rubicundior

มีวางขายที่ Power Music ครับ

งบน้อย
กลัวจะเปลี่ยนแนวหละซี่  เกย์ออก

Everybody's gonna love today
หน้า: 1 [2] 3