หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: SAD MOVIE(สปอยแบบพรางๆ)  (อ่าน 9557 ครั้ง)
เพิ่งดูจบไปเมื่อกี้เองค่ะ กับภาพยนต์เรื่องนี้
(น้องยืมDVDเพื่อนมาดู)

เป็นหนังที่ประทับใจมาก
นักแสดงทุกคนเล่นดีมาก
ภาพสวย ซาวด์แทรคดีให้บรรยากาศที่สุดใสน่ารัก

แต่ว่าเรื่องราวมันช่างสมกับชื่อเรื่องจริงๆนะ
ดูไปร้องไห้จนสะอื้นเลย
(มีอีกเรื่องที่ร้องไห้มากมายขนาดนี้ คือเรื่อง THE WAY HOME)

รู้สึกว่าเพิ่งจะเข้าโรง
อย่าลืมไปดูกันนะคะ
อย่าอายที่จะต้องร้องไห้ออกมา

ประทับใจจริงๆ เจ๋ง

เว็บไซต์ของเขา
http://www.sad-movie.co.kr/index.asp  หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2006, 21:54 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูนานแล้วเหมือนกัน

ยกให้เป็นหนังเกาหลีที่ตูชอบที่สุดตั้งแต่เคยดูมาเลย

เจ๋งมากๆๆๆ สุดยอดจริงๆ

แต่คงไม่่ไปดูในโรง เพราะไม่ชอบพากย์ไทย
ว่าแต่ ตูไม่เห็นร้องไห้เลยหวะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คู่แม่ลูก กับคู่นักดับเพลงนี่สุดๆแล้ว  ฮือๆ~

หลั่งใจแข็งว่ะ

ชอบเหมือนกัน แต่ไม่กล้าแนะนำใครแล้ว (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไมอ่ะ  ง่ะ

คือชอบหนังเรื่องไหนแล้วจะเชียร์สุดใจขาดดิ้น ล่าสุดก็ปาล์มไง พูดซะตั้งความหวังสูง เข้าไปดูแล้วก็อาจจะไม่ถูกใจเขาก้ได้ ฮือๆ~

แต่สนุกจริงๆนะ คอนเฟิร์ม  เจ๋ง

คือชอบหนังเรื่องไหนแล้วจะเชียร์สุดใจขาดดิ้น ล่าสุดก็ปาล์มไง พูดซะตั้งความหวังสูง เข้าไปดูแล้วก็อาจจะไม่ถูกใจเขาก้ได้ ฮือๆ~

โอ๋ๆๆ ไม่น้อยใจนะ อ้ะแต่ช้าแต่  ลันล้า

เอาจริงๆ ปาล์มว่าดูเป็นDVDแบบเต็มๆ น่าจะดีกว่าโรง เหมือนหนังโรงมันตัด(รึป่าว?)

ชอบคู่ดับเพลิง เจ๋ง

คู่แม่ลูกนี่โหดไปนิด แต่เด็กน่ารักจัง โตขึ้นนี่...  จ๊วบ

คู่จิตรกรกับพี่สาวที่เป็นใบ้ก็น่ารัก (จิตรกรน่ารัก  กรี๊ดดดดด )
มี DVD แบบ sub thai ครับ เกย์ออก

ใช่ๆ คู่จิตรกรน่ารักมากเลย หล่อมากก  หื่น
สาวใบ้ทำท่าน่ารักดี มีแอบเอาของเลื่อนไปวางไว้ที่ร่มด้วย  (อิอิ)

คู่แม่ลูก เด็กหน้าตากวนมากเลย
ตอนเด็กร้องไห้ ร้องตามเด็กไปเลยอ่ะ (พ่อเด็กนี่ตกลงก็รักลูกเมียชิมิ)

คู่เก็นยูกับสาวแคชเชีย เฉยๆนะ
แต่สงสารที่ ผู้หญิงใจร้ายจัง ไม่มาบอกเอง  เศร้า

คู่นักดับเพลิง ผู้ชายหน้าคล้ายพี่เมื่อยเลย  กรี๊ดดดดด
เศร้ามาก เสียดายจัง ก็ว่าแล้วคู่นี้ต้องจบแบบนี้ แต่ช็อตที่ผู้หญิงดูวิดีโอ เศร้ามากเลย

รวมๆเรื่องมันไม่มีไรหรอก  กร๊าก
(ถ้าแยกดูทีละเรื่องนะ)
แต่เพลงเพราะจัง มีให้โหลดไหมเนี่ย  เกย์แอบ

เล่นฉะปอยซะหมดเลย

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เขียนเตือนข้างบนก่อนก็ดีนะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ๊ะลืม ตั้งหัวจู๋  หมีโหดดดด

เล่นฉะปอยซะหมดเลย

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เขียนเตือนข้างบนก่อนก็ดีนะ

Everybody's gonna love today
ชอบตอนจบคู่ดับเพลิง สะเทือนอารมณ์ดี (ถึงจะแอบเน่าเล็กๆก็เถอะ)
อรว่าจะไปสมัครเป็นสโนไวท์ที่ดรีมเวิลด์มั่งแล้วค่ะ  (อิอิ)

พี่อู๋มาวาดรูปเร้ววว  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2 3