หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทรรศการนิตยสารแห่งประเทศไทย  (อ่าน 13188 ครั้ง)
ว่าไปสยามเอง ว่างๆไปได้นะเนี่ย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
น่าสนใจๆ ไว้แวะไปดูดีกว่า
เราจะไปด้วยกันใช่ไหมเคอะ  กรี๊ดดดดด   ฮี่ๆ   // เจ๊จอยเผลอ  หื่น

จุ๊ๆๆ เงียบๆไว้เดี๊ยวเจ๊แกจะรู้  (อิอิ)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จอยไหนเคอะ เฟิร์น  งั้นเหรอ
จอยไหนเคอะ เฟิร์น งั้นเหรอ

เจ๊นัท  ง่ะ

ชื่อ ณัฐกานต์
นามสกุล (บอกดีไม๊อ่า  เกย์ออก) บริสุทธิ์คะ (ใครหัวเราะนามสกุลตู...ตาย เหลือบ)
ชื่อเล่น นัท, จอย, อิจอย , อินัท, อิโจ๋ย (แล้วแต่อารมณ์ผู้เรียก)

ยิ้มน่ารัก

จอยไหนเคอะ เฟิร์น  งั้นเหรอ

รู้จัก "ถ่อยสิ" มั้ยครับ ก็คนนั้นล่ะ  ฮี่ๆ

ไอ่โหดตัดหน้า  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ออ ที่แท้คนใกล้ตัวเรานี่เอง  ยิ้มน่ารัก
 เกย์แอบ ใกล้ขนาดไหน

อยากไป  กรี๊ดดดดด

เสาร์นั้นไม่มีเรียนด้วย ไปเดินเล่นดีกว่า  ลันล้า

วันนี้จะมีใครไปงานนี้ไหมครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
จะบอกว่าวันนี้อยู่เวรครับ
ช่วงที่เห็นมาปั่น คือช่วงรอ lab รอ film  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไปมาตะกี้ ผิดหวังอย่างแรงงง กรี๊ดดดดด

งานมันจิ๋วมากครับ วันเปิดคงคึกคักกว่านี้มั๊ง

ใครไปมาแล้ว รู้สึกไงบ้างครับ  งง

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
อ๊ากกกกกกกกกกกก ลืมสนิท โวย

ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ากกกกกกกกกกกก ลืมสนิท โวย

ฮือๆ~

ไม่น่าเสียดายครับ มันจิ๋วจริงๆ ใครไปมาแล้ว มายืนยันหน่อย  หมีโหดดดด

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
หน้า: 1 [2] 3