หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการปรับสเกลครับ  (อ่าน 4722 ครั้ง)
มีวิธี​ ​หรือ​คำ​สั่งไหนที่​เรา​สามารถ​ปรับขนาดตัวอักษร​ได้​พร้อม​กัน​ทั้ง​หมดไหมครับ​ ?
​คือ​ต้อง​การ​จะ​เอา​ไป​ใช้​ใน​โปรแกรมนึงแต่มัน​ไม่​สามารถ​ปรับขนาดฟอนต์​ได้​
​เลยว่า​จะ​ย่อที่ตัวไฟล์ฟอนต์​เลย​ ​แต่้ย่อมือทุดตัวก็​ไม่​ไหว​
​ใครทราบ​ช่วย​บอก​ด้วย​ครับ​ ​ขอบคุณครับ​

​ใช้​ FL5 ​ครับ​  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตอนนี้ย่อตัวอักษรได้แล้ว ติดตรงทำอย่างไรให้เส้นบอกระยะมันตามด้วยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2006, 10:48 น. โดย อาร์ต » บันทึกการเข้า

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เส้นบอกระยะ ? เส้นอะไรครับ ขอรายละเอียดอีกหน่อย  งง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
โทษครับผมบอกไม่ชัดเจน(และคาดว่าเรียกผิดด้วย)  ฮี่...

เนี่ยครับ มีวิธีให้มันตามมาด้วยไหมครับ

ขอบคุณครับ

ต้องเสกลข้างนอกครับ คือไม่ต้องดับเบิ้ลคลิกเข้าไป

เลือกทั้งหมดแล้วกด Ctrl+T

ลองดูครับไม่รู้ใช่อย่างที่ต้องการหรือเปล่า ว่าแต่โปรแกรมอะไรครับที่ปรับฟอนท์ไม่ได้  งง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
ใช่ครับ ขอบคุณมากครับ
โปรแกรมบนมือถือครับ

เป็นงานของบริษัท
ถามต่ออีกนิด ถ้าเรามีแต่ตัวปกติ FL สามารถ gen ตัวเอียงออกมาให้ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับเหมือนข้างบนแต่คลิกตรง Slant  *

NP Freedom
ขอบคุณมากๆครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ไม่เป็นไรครับ  ฮิ้ววว
เนาะ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]