หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66777 ครั้ง)
หมอแมวอ่ะ บ้าจริง  เกย์แอบ เขิลนะ

ระวังหมีตบนะ

ระวังหมีตบนะ
ขอบคุณที่เป็นห่วงค่ะ ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผู้ชายพูด คะ ค่ะ นี่ทำให้หัวใจละลายจริงๆนะ  กรี๊ดดดดด

น่ารัก  ยิ้มน่ารัก
เลยเที่ยงคืนแล้ว กลับเป็นผู้ชายดีกว่าครับ เกย์แอบ
ปล. สุดท้ายผ่านมาสามหน้า ไม่มีใครเข้าใจเลยว่ากำลังประชดน้องสสารอยู่ ไอ้มืดหมี
ปอ. แต่เวลาตรวจคนไข้เด็ก13-14ลงไป ก็ใช้นะคะบ่อยๆ  ยิ้มน่ารัก
ปฮ. ไปนอนดีกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ชิมิคะ เกย์ออก

งบน้อย
ถ้าชิมิเคอะ แบบ อุ๊ย

น่าโดนตบ   เกย์ออก
ไปเจอคุณหมอ คะๆค่ะๆ อยู่ที่สเต็ปด๊านซ์
ก็เข้าใจแล้วครับ
ว่าจะทักเหมือนกันค่ะ เอ๊ย ครับ

แต่ขี้เกียจ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตบ-จูบ อุ้ย   เกย์ออก

by พิศาล 

เลวยั้นเงา

จะดีเหรอคะ เกย์ออก

งบน้อย
ถ้าแอนมา"คะ" อีกคน คงมีเฮ
เปลี่ยนจากยักษาธิปไตย เป็น ยักษิณีธิปไตย

ปล. สุดท้ายผ่านมาสามหน้า ไม่มีใครเข้าใจเลยว่ากำลังประชดน้องสสารอยู่ ไอ้มืดหมี เข้าใจค่ะ
ปอ. แต่เวลาตรวจคนไข้เด็ก13-14ลงไป ก็ใช้นะคะบ่อยๆ  ยิ้มน่ารัก อยากเป็นเด็ก <13 จัง
ปฮ. ไปนอนดีกว่า ฝันดีค่ะคุณหมอ

วูบ~ โดนหมีตะปบ  หมีโหดดดด
เขาเข้าใจกันทั้งนั้นแหละค่ะหมอแมว ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เข้าใจนะค่ะแต่ไม่แสดงออกคะ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
อุ้ยนี่........ ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
พลาดอะไรสนุกๆไปเยอะเชียว

จำได้ว่า ในกระจู๋อะไรสักอัน ที่เขาหรือเธอเคยบอกว่า
ชอบกวนตีนคนอื่น ชอบพูดให้ตัวเองโดนด่าเล่นๆ
เราตอบไปว่า ไม่สำเร็จนะครับ ลองใหม่

ตอนนี้ก็ยังคิดแบบนั้นอยู่ จึงเห็นสอดคล้องกับที่พี่แอนว่า รอดูการทดลองของ fluid ต่อไป
และคิดว่า fluid เป็นคนที่น่าสนใจอีกคนหนึ่งนะครับ ไม่ได้น่ารำคาญอะไรตรงไหน
ใช้ีตรรกะที่ผกผันและขัดแย้งกันเองแทบทุกจุด จนไม่รู้จะเลือกตอบตรงไหน
หรือทำให้หายข้องใจได้ยังไง

ตอนนี้เลยคิดได้แค่ว่า เจี่ยป้าบ่สื่อ  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 20