หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66826 ครั้ง)
 หมีโหดดดด มารยาทไงคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อ้าว...ก็กติกาบอร์ดนี้กวนตีนและหยาบคายได้ (ระดับหนึ่ง) ไม่ใช่เหรอ

นั่นเป็นเหตุผลที่บอร์ดนี้ไม่เหมือนบอร์ดอื่นๆ

งั้นต่อไปเราจะ โพสดีๆ สุภาพๆ ค่ะ ค่ะ ค่ะ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง เหรอคะ อ๋อ...ค่ะ

แอบอ้าง
ป.ล.รู้สึกไงที่ผมใช้คำหยาบตรงๆ (แต่มีเจตนาดี) ในสื่อที่คุณสัมผัสอยู่นี่
เมื่อเอามาเปรียบเทียบกับไอ้พวกที่ "แต่งตัว" เสียสละสลวย
แต่เสือกมอมเมาเราด้วยเซ็กส์ที่แฝงมากับความสละสลวยควยถอกนั่น
คุณว่าอะไรกันแน่..ที่เหี้ยบัดซบ

แอบอ้าง
จุดประสงค์ที่แท้จริงของการทำ.....แห่งนี้ก็คือ
อยากให้มันเป็นการสร้างอะไรบางอย่างมาให้คนอ่านได้บริหารต่อมอะโวะจะมะในสมอง
ให้มีการเปิดกบาลยอมรับสภาพความจริงในสิ่งที่เกิดขึ้นอยู่ทุกวันนี้
ไม่ใช่เว่าเอะอะอะไรก็บ้านเราเมืองพุทธนะคะ
ไม่มีหรอกกระหรี่น่ะ มันเป็นแค่ข่าวลืออออ
ใครจะไปเชื่อมึงวะ อีดอก

แอบอ้าง
เป็นเหมือนหนังสือวิชาการ(เหี้ยอะไรมึง) สักเล่มนึงที่ห้องสมุดไม่กล้ามี

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 14 คนแน่ะ

Cannot find server - iLLUSiON
กวนตีนได้....แต่อย่าหยาบได้ในระดับหนึ่ง

ลองทำโพลไหมคะ....ว่าคุณอยู่ในระดับไหน

เชื่อว่าต้องเกินกว่าระดับหนึ่ง...ที่เว็บนี้เค้ามีลิมิต

เลวยั้นเงา
ก็จะคุยสุภาพแล้วยังไงล่ะคะ

ผมกวนเฉพาะคนที่สนิทกันแล้วครับ และแน่ใจว่า กวนแล้วเขาจะยิ้ม มากกว่าคิ้วขมวด
แม้อีโมจะ  โวย เอือม อี๋~ ชิ แต่เชื่อว่าเขาอมยิ้ม  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ก็คุยสิคะ...ใครไปว่าอะไร

อย่าดีแตกแล้วกัน... ฮิ้ววว

ฮิ้ววว   เออ.ถ้ามีมีติตติ้งคราวหน้า ขอเชิญด้วยนะคะ....จะได้ทำความคุ้นเคยไว้

จะได้สนิทชิดเชื้อกันมากกว่านี้..และจะได้มองพวกเราในมุมใหม่ซะบ้าง   ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2006, 18:31 น. โดย ถ่อยสิ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ค่ะ

ก็จะคุยสุภาพแล้วยังไงล่ะคะ

นี่แหละ คือการกวนตีนในระดับที่ไม่สามารถรับได้ล่ะครับ

ไม่ใช่คำพูดที่สุภาพหรือไม่สุภาพ แต่ที่เค้าสื่อคือ

มรรยาทที่สมควรจะมีในระดับที่น่าจะเข้าใจกันได้

เอาเป็นว่า รำคาณหน่อยๆแล้วล่ะ

ถ้าอยากอยู่ที่นี่เพราะพูดหยาบคายได้

ถ้าแค่มันเป็นวัตถุประสงค์หลักของเวบนี้ที่คุณเข้ามา

คิดผิดนะ
เอางี้ ตอบคำถามที่ผมถามไปก่อนหน้านี้ก่อนละกัน
(ในใจยังคิดว่าเรื่องนี้ต้องจบสวยๆ และเราก็จะได้เพื่อนใหม่มาคนนึง)

คุณสสารอ่านเข้าใจหรือยังครับ งง

ป.ล.ตอนนี้คุณคงโพสต์บนหิ้งไม่ได้ เลยอยากให้แนะนำตัวใหม่ตรงนี้เลยครับ
คราวนี้เอาข้อมูลจริงๆ ไม่ต้องไปหลอกลวงใครเขานะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รำคาญค่ะ ไม่ใช่ รำคาณ

ลองปรับตัวกับคนในบอร์ดนะครับ

ไม่ใช่มานั่งค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะค่ะทุกโพสต์(อย่างเร่ กร๊าก)

อยากผมนี่เคย-50มาก่อนแล้ว แต่ปรับตัวแล้วคนในบอร์ดจะเปิดรับอย่างภาคภูมิครับ ฮิ้ววว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไอ้แม็คนี่ตัวดีเลย

Today you , Tomorrow me.
ตูเปลี่ยนเป็นย่ะแล้วค่ะ
รำคาญค่ะ ไม่ใช่ รำคาณ

อ้าว รู้ตัวแล้วนี่หว่า ว่าตัวเองเป็นคนยังไง
เป๋นะคะพี่เมิง  เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 20