หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66790 ครั้ง)
แอบอ้าง
แล้วแต่คุณนะครับ ถ้ายังอยากอยู่ในโลกของคุณที่เรียกแมตทริกซ์หรืออะไรนี่แหละ ก็ตามใจคุณ
แต่ผมเห็นว่ามันไม่น่าจะมีความสุขเลย เหมือนคนที่มีปมด้อย ต้องคอยหลบๆ ซ่อน อะไรบางอย่างที่เราก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน 

หรือว่าสิ่งนั้นคือความพอใจของคุณ 

ก็แนะนำตัวแล้ว
หลบซ่อนตรงไหน...
จะเอาอะไรอีก

Cannot find server - iLLUSiON
เผยผิว

ก็แนะนำตัวแล้ว
หลบซ่อนตรงไหน...
จะเอาอะไรอีก

จากอ้างอิงนั้นกำลังพูดถึง "ครับ" ครับ  ฮิ้ววว

และ

แอบอ้าง
ก็ตามใจคุณ

Today you , Tomorrow me.
ต้องการความจริงของข้อมูลด้วยครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้เอ้....ทำไมช่วงนี้ไม่เห็ในเอ็มเลยอ่ะ   ฮิ้ววว

บล็อกตูเหรอครับ  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ยิ้มน่ารัก  เคนน่ารักจะตาย 
นี่ไงครับพี่แอน ความจริง ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปวดขี้ครับ  อี๋~

เลวยั้นเงา
อยากอ่านนิทานสอนใจ กรี๊ดดดดด
โอ้เอ้....ทำไมช่วงนี้ไม่เห็ในเอ็มเลยอ่ะ   ฮิ้ววว

บล็อกตูเหรอครับ  ฮือๆ~

ลองถามทุกคนสิครับ ว่ามีใครเจอผมบ้าง 
ไม่บล็อกครับ แค่ไม่ได้ online  ฮิ้ววว

นึกว่าบล็อก  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
จะบล็อกไปทำไมล่ะ  ลองยกเหตุผลสักข้อที่ผมจะทำแบบนั้นสิ ง่ะ

ใครจะบล็อกป้าลง... เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก  ป้าน่ารักจะตาย 

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใครจะบล็อกป้าลง... เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก  ป้าน่ารักจะตาย 

ตูจะเกลียดเอ็งเพราะเอ็งเรียกข้า "ป้า" นี่แหละ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
บอกความจริงก็ไม่เชื่อ...เฮ้อ!!คนเรา
แบนไปอีกรอบก็ได้จะได้อัพเกรด

Cannot find server - iLLUSiON
So, call "A-jum-ma" instead ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20