หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ตัวนี้ชื่อว่าอะไรครับ  (อ่าน 4091 ครั้ง)

ไม่ทราบว่ามาจากที่นี่หรือป่าวครับ ฟอนต์ตัวนี้
ผมลองหาดูแล้วก็ัยังไม่เจอ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  เจ๋ง
iannnnnUBC ครับ (ตอบเร็วมาก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ละ... เอ่อ...

ฮิ้ววว

(ถามเรื่องฟอนต์นี่หว่า)

งบน้อย
ใช่ ถามเรื่องฟ๐นต์ โวย

(ตูพยายามปกป้องผลประโยชน์ของจู๋นี้เต็มที่)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แมวน่ารักเนอะห์ ปลื้ม

งบน้อย

Berlin Sans FB Demi Bold ครับ ยิ้มน่ารัก
เจ้าหน้าที่เฝ้าบอร์ดกันทั้งวันเลยนะครับ ขยันจัง ตอบไวมากครับ

ขอบคุณนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) เจ้าของฟอนต์มาตอบเองเลย

Berlin Sans FB Demi Bold ครับ ยิ้มน่ารัก

ชิ

นี่ไม่ใช่เจ้าของบอร์ดครับ
เขาเป็นแค่อดีตทหารคุมบอร์ดครับ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เป็นครอบครัวมาเฟียครับ

งบน้อย
กรี๊ด แมวน่ารักมาก  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: [1]