หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝังเข็ม  (อ่าน 37708 ครั้ง)
อะไรเหรอครับ
แถวรัชดาที่ว่าน่ะ
 งง

My Life, My Pride, is Broken
อะไรเหรอครับ
แถวรัชดาที่ว่าน่ะ
 งง
โห

โอ้โห 

ได้ข่าวว่าทำงานเป็นนักคนตรี ตาม ผับ บาร์ ที่กทม. เวลากลางคืนไม่ใช่เหรอ  เหลือบ

นี่เล่นมุก แกล้งไม่ฉลาดปล่าวคะ  ง่ะ

ถึงไม่รู้ว่าแถวรัชดา อาบ อบ นวด เยอะหน่ะค่ะ ง่ะ

สะพานควายก็เยอะนะ กระเทยหน่ะ   เกย์ออก

พี่อุ้ยชอบไปแถวๆสะพานควายเหรอเนี่ย  เกย์แอบ ยังไงๆนะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
บ้านอยู่ใกล้ๆรัชดาเลยผ่านทุกวัน ฮิ้ววว

พี่อุ้ยชอบไปแถวๆสะพานควายเหรอเนี่ย  เกย์แอบ ยังไงๆนะ  เกย์ออก

คงไม่ไปฝังเข็มแถวนั้น น่ากลัว  เหวอ

[ว่างให้เช่า]

อพาร์ทเมนต์อยู่แถวนั้นนี่

เดี๋ยวนี้ไม่กล้าเข้าห้องน้ำที่บิ๊กซีสะพานควายแล้ว น่ากลัวมาก เอือม

มีปฏิบัติการเย้ยฟ้าท้ากฎหมายให้เห็นทุกทีที่ไป

งบน้อย
ผมผ่านแถวนั้นบ่อยๆ ไม่ยักกะรู้ ง่ะ

อพาร์ทเมนต์อยู่แถวนั้นนี่

เดี๋ยวนี้ไม่กล้าเข้าห้องน้ำที่บิ๊กซีสะพานควายแล้ว น่ากลัวมาก เอือม

มีปฏิบัติการเย้ยฟ้าท้ากฎหมายให้เห็นทุกทีที่ไป

เฮ้ย!?

ผมผ่านแถวนั้นบ่อยๆ ไม่ยักกะรู้ ง่ะ

ก็เดินไม่ลืมตาหน่ะสิ ถึงไม่รู้  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 ชิ

อ๋อ
ขายล็อตเตอรี่

ฮิ้ววว
เฮ้ย!?

ก็เดินไม่ลืมตาหน่ะสิ ถึงไม่รู้  ฮี่ๆ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

วันนี้ไปฝังเข็มครั้งที่ 2

งวดนี้โดนไป 20 เข็มปักตั้งแต่คอเรื่อยมายังไหล่ซ้ายไปจนถึงคอและไหล่ขวา

ใช้ไฟฟ้ากระตุ้นประมาณ 30 นาทีก็เสร็จ

หลังจากนั้นนึกว่าจะได้ใช้แผ่นนวดอีก แต่ไม่ใช่แฮะ น้าพยาบาลถืออุปกรณ์อย่างหนึ่งที่เป็นแท่งพลาสติกยาวกว่าแปรงสีฟันเล็กน้อย ที่ปลายด้านหนึ่งมีเข็มแหลม ๆ 8 เล่มอยู่ซีกหนึ่ง และมีเข็มใหญ่กว่ายาวกว่าอีกซีกหนึ่ง

ถามไปว่ามันใช้ทำอะไรครับ

"เอาไว้เคาะให้เลือดมันออกจ้ะห์"

เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ

"แล้วก็จะเอากระบอกสุญญากาศดูดเลือดเสียที่มันคั่งอยู่ออกมา"

เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ

จึ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

โดนแปรงสีฟันเข็มเคาะอยู่ตำแหน่งเดิม ซ้ำ ๆ ติดต่อกันเป็นนาที 2 นาที เจ็บฉิบเลยครับ ฮือๆ~

หลังจากนั้นที่คอของข้าพเจ้าก็มีแผลเป็นจุด ๆ เป็นบริเวณและมีรอยช้ำจากการดูดกลม ๆ ใหญ่มากอยู่ 3 ที่ด้วยกัน ฮือๆ~

แต่สามารถก้มและหันซ้าย-ขวาได้สบายกว่าเดิมแล้ว ฮิ้ววว

แต่เจ็บฉิบ...

โดนไป 900 บาท

... เอวัง

งบน้อย
สาเหตุทรัพย์จางล่ะสิ   ง่ะ

เลวยั้นเงา

หมอนัดอีกทีวันจันทร์ ง่ะ

รอยที่คอตอนนี้น่ากลัวมากมาย ต้องหากอเอี๊ยะมาแปะไว้ซะแล้ว

งบน้อย
ถ่ายรูปคอมาโชว์ค่ะ
 กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ซอกคอ  หื่น

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10