หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝังเข็ม  (อ่าน 37713 ครั้ง)
ส่วนเจีก็ระวังเรื่องท้องไส้นะ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เหลือบ เออ เดี๋ยวจะแท้ง

เวลาจะยกของหนัก...อย่ายืนแล้วก้มลงไปอ่ะ...

ผลในตอนนั้นไม่มีหรอก..แต่มันจะสะสม...

อัมพฤกษ์ อัมพาตได้นะครับ   โวย

เลวยั้นเงา

ครับ

ขอบคุณครับ

ใช่เลย อาการสะสมเนี่ย (+1)

งบน้อย
ส่วนเจีก็ระวังเรื่องท้องไส้นะ  เกย์แอบ

ขอบใจไอ้เจฟ...แต่ระวังไส้เมิงจะไหลออกมาจากท้องตอนตูเอามีดจิ้มที่ท้องเมิง   เหลือบ

ครับ

ขอบคุณครับ

ใช่เลย อาการสะสมเนี่ย (+1)

เกย์ออก  ยกบ่อยล่ะสิ

เลวยั้นเงา

หื่น

(จะไปนอนแล้วนะ โวย)

งบน้อย
เจ๊ตบตูดให้นอนไหม   กรี๊ดดดดด

(ก็นอนไปสิ..ใครไปบีบติ่งไว้   โวย)

เลวยั้นเงา
1900 คุ้ม  ฮือๆ~
ต้องระวังๆบ้างแล้วกลัวเป็น หน้าแตก

ฮิ้ววว เห็นราคาแล้วหนาว  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เป็นหนักขนาดนั้นเลยรึ  (เหงื่อแตกพลั่ก) แก่แล้วก็งี้แหละ  ฮิ้ววว

ตอนนี้ปวดคอจนมาถึงช่วงไหล่ แต่คลำ ๆ ดูไม่เห็นมีเป็นก้อนหรืออะไรนะ แค่เมื่อย ๆ แบบนี้ไปแถวรัชดาคงพอนะ ประมาณ 1900 เท่ากัน  หื่น

[ว่างให้เช่า]
ย่านรัชดานี่...

อ่ะคะ..คงจะหายปวด   ง่ะ

เกย์ออก

เลวยั้นเงา

เอือม

งบน้อย
แถวรัชดาก็ใกล้ดีนะอุ้ย  เกย์แอบ

แค่สะพานควายก็เยอะแล้ว... เอือม

งบน้อย
 ง่ะ นวดชั่วโมงละ150ไปก่อนวะตู สู้ราคาไม่ไหว

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10