หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก...................... ทำ  (อ่าน 4666 ครั้ง)
อยากทำอักษรที่มีไฟลุก เป็น  GIF
 ไม่รู้มาถูกที่ป่าวฝ่ะ อิอิ
ถูกครับ อิอิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตามนั้นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อิอิ

Today you , Tomorrow me.
อิอิ
ทำเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รอดูอยู่  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
รอดูอยู่  (แจ๋ว แจ๋ว)
โรคจิต เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำยากอยู่เหมือนกันนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อิอิ
อิอิ

Everybody's gonna love today
คริคริ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ผมว่า จขกท เค้าโพสผิดมั้ง

กร๊าก กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]